Mtangazaji wa BBC Fred Mtoi afariki dunia


K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,005
Points
1,500
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,005 1,500
fred.jpg
Fred alianza kazi ya utangazaji katika Radio Tanzania kabla ya kuja Ulaya kwa mafunzo.
Amekuwa akifanya kazi huku akiendelea na masomo ya shahada ya pili ya masters kwenye digital media katika chuo kikuu kimoja cha London.
Alishiriki katika vipindi muhimu na vilivyopata sifa hasa vya sanaa, utamaduni na jamii kutokana na kuwafahamu wakaazi wengi wa London hasa wenye asili ya Afrika Mashariki.
Alishiriki piya katika matangazo ya kawaida ya habari ya Idhaa ya Kiswahili ya BBC.
Wenzake katika Idhaa ya Kiswahili ya BBC wanamkumbuka Fred kuwa mtu mwema, mpole, mchangamfu na anayepatana na wote, na ambaye alikuwa mtangazaji tulivu na akishikilia kazi lazima ahakikishe kuwa ameimaliza vema iwezekanavyo.
Matayarisho yanafanywa kusafirisha mwili wake hadi Tanzania
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,959
Points
2,000
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,959 2,000
RIP Fred, but ungefafanua japo kidogo kisa cha mauti yake
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,049
Points
2,000
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,049 2,000
Nini chanzo cha kifo chake? Jamani kama vile sitaki kuamini, anyway R.I.P man
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Pumzika kwa amani, poleni wafiwa
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Points
225
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 225
Inasikitisha sana.
Amefariki lini? Nini chanzo cha kifo chake?
Kijana mdogo bado na alikuwa katika harakati za kukamilisha ndoto zake.
RIP Fred. Pole kwa familia, ndugu, jamaa na marafiki. Mungu awape nguvu na ustahimilivu katika kipindi hiki kigumu. Pole kwa wana-BBC na waandishi wa habari kwa ujumla. Bwana ametoa na Bwana ametwaa. Jina la Bwana lihimidiwe.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Aiseeh poleni sana wafiwa
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
12,008
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
12,008 2,000
kifo hakina huruma,tangulia kaka Fred
 
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,571
Points
1,250
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,571 1,250
R.I.P Fred Mtoi, nitakukumbuka daima kwa mahojiano tofauti tuliyoyafanya katika vipindi vyako!
 
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
533
Points
225
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
533 225
RIP Bro Fred...yaani jana tumekuja kukuona Hospitali hatukujua kuwa tulikuwa tunakuaga.Pumzika kwa amani bro..Poleni familia tupo pamoja.Amen
Mdau wa North
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,212
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,212 2,000
RIP Fred Mtoi!.
 
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
524
Points
195
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
524 195
Mr Freddy Mtoi wa katikati, rest in eternal peace!
 

Attachments:

Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,853
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,853 2,000
Humu JF tunae Mohammed Mtoi, so uwe unafafanua Jina zima kwenye Heading
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,325
Points
1,500
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,325 1,500
Nguzo ya bbc imepotea.. R.i.p Freddy Mtoi...
 

Forum statistics

Threads 1,295,825
Members 498,404
Posts 31,224,345
Top