Mtakatifu John Paul II alipokuwa Tanzania

Mtakatifu John Paul II alipokuwa Tanzania

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
5,077
Reaction score
2,250
1.jpg
1.jpg
1.jpg
 
Mkuu hapo naona ana sujudu kama waisilamu tena paullo sembusi sisi wakiristo na hapa ni ishara tosha ya kudanganywa na hasa kila jumapili kanisani ni kupiga makelele ya saadaka basi na nawaomba sasa tubadilike tuwe kama huyu wa kusujudu na tusifanyi haraka taratibu basi
 
sio alazwe pema pepon, Huyu ni Mtakatifu kwa hiyo tayari ametakaswa na yupo juu mbunguni kwa ajili ya utme mwingne huko, kwa hyo cha msingi tumuombe aendelee kutuombea
Mungu amlaze mahali pema peponi!!! Alikuwa na upendo sana kwa watu. "Jina la Bwana Lihimidiwe"
 
sio alazwe pema pepon, Huyu ni Mtakatifu kwa hiyo tayari ametakaswa na yupo juu mbunguni kwa ajili ya utme mwingne huko, kwa hyo cha msingi tumuombe aendelee kutuombea
Hakuna mbingu wanayokwenda watu baada ya kufa zaidi ya za kwenye hadithi.

Kama ipo thibitisha.
 
Ivi papa anauwezo wa kutoa mapepo au kufanya miujiza kama akina Gwajima[emoji15] [emoji15]
 
Hakuna mbingu wanayokwenda watu baada ya kufa zaidi ya za kwenye hadithi.

Kama ipo thibitisha.
if u differ with my religious belifs u cant understand.

shotly ni mafundisho ya kanisa takatifu, ambayo ni mafundisho ya kimapokeo, kuelewa mpka nichukue muda kukuelimisha
 
Mkuu hapo naona ana sujudu kama waisilamu tena paullo sembusi sisi wakiristo na hapa ni ishara tosha ya kudanganywa na hasa kila jumapili kanisani ni kupiga makelele ya saadaka basi na nawaomba sasa tubadilike tuwe kama huyu wa kusujudu na tusifanyi haraka taratibu basi
huyo hasujudu km watu wa mudi wanavyofanya papa alikuwa anabusu ardhi
 
  • Thanks
Reactions: 157

Similar Discussions

Back
Top Bottom