Mtakaopangiwa UDOM mtafurahi sana hakuna kubebana

Mtakaopangiwa UDOM mtafurahi sana hakuna kubebana

Decree Holder

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Posts
2,559
Reaction score
3,748
Kuna mambo mengi ya kuyaongelea kuhusu UDOM lakini jambo mojawapo ni kwamba UDOM haijawahi kuwa na uhaba wa hostel hivyo vyumba vya kulala vipo bwelele mpaka kuna vyumba watu wanaishi wawili tu.

Karibuni UDOM mtafurahi wenyewe
 
Kwel mkuu nmelishuhudia hilo lakn nashangaa nmeomba course mbil za ualim hapo lakn et wamenitema na two yang ya 10.
Yan hapa nina majonz kwel kukikosa udom kama chuo cha ndoto yang
 
Kuna mambo mengi ya kuyaongelea kuhusu UDOM lakini jambo mojawapo ni kwamba UDOM haijawahi kuwa na uhaba wa hostel hivyo vyumba vya kulala vipo bwelele mpaka kuna vyumba watu wanaishi wawili tu.

Karibuni UDOM mtafurahi wenyewe
Acha wenge lala tena utaota upo udom
 
Back
Top Bottom