Da Womanizer
JF-Expert Member
- May 24, 2010
- 1,577
- 151
Practical experience Mkuu
Sasa mbona hujamalizia kama ulikula mzigo?
Practical experience Mkuu
ili wananchi wazijue wakafanyiwe massagemmh! Naona kama haueleweki...na ukishatajiwa nini kinafuatia?
Utawalipia wewe?ili wananchi wazijue wakafanyiwe massage
nikizilipa ili iwajeutawalipia wewe?
tanx iko maeneo ganipentago na huduma za ziada wanatoa... Wahudumu wapo bombaa..
Sasa ni kwanini unataka kuwalazimisha watu ili hali uwalipii?nikizilipa ili iwaje
orodha ili watu waende kufanyiwa massagesasa ni kwanini unataka kuwalazimisha watu ili hali uwalipii?
tanx iko maeneo gani
wewe mwenyewe umewahi kufanyiwa massage au unataka watu tu waende?orodha ili watu waende kufanyiwa massage
ni vizuri watu wafanye massagewewe mwenyewe umewahi kufanyiwa massage au unataka watu tu waende?
By the way kwanini usiwahamasishe watu kuacha ngono na kupima ukimwi?
Naanza na list ya massage zilizopo katika jiji la dar kwa ajili ya kupunguza uchovu kama unazijua nyingine endelea...
1.miriam massage masaki
2.signature massage makumbusho
3.............
4.............
WAKUU ENDELEEENI NA KUTUJUZA NYINGINE
Kwa maana hiyo unamaanisha massage house zote wanafanya ngono?hivi kati ya hizo hakuna ambayo ni real massage bila ngono?
safi sana wenye directions wazidi kutujuza3.lilian massage ipo nyuma ya best bite kinondoni