yeah kama ww unautaalamu au uzoefu na hyo kitu nicheki 0688206680
Sema kama unataka mtu anayeweza kukusaidia setting hivyo ulivyoandika is like vifaa kama cisco router ambavyo huwezi kufanya setting kama hujavisomea.Router zote kuna setting basic zinafanana.Sasa usitake mtaalam wa TP link kumbe issue inahitaji mtu mwenye uzoefu wa networking na routers configuration.yeah kama ww unautaalamu au uzoefu na hyo kitu nicheki 0688206680
yeah kama ww unautaalamu au uzoefu na hyo kitu nicheki 0688206680