Mtaa upi Mzuri kati ya Majengo na Mianzini Arusha

Apr 30, 2021
50
125
Ndugu zangu Wana JF Naombeni ushauri wenu. Mimi Niko ARUSHA et mtaa mzuri Kati ya Majengo na Mianzini wapi pazuri na Bei ya vyumba hikoje.

Najua nimesomeka hapo juu. Naombe msaada.
 

evonik

JF-Expert Member
Jun 12, 2015
3,002
2,000
Majengo ni mjiwakizaman lkn mianzin ni kama upo karibu na barabara na ni mjini
Ila nyumba za maeneo ya mjini ni za zaman,sana hazina ubora
 

Banjuka

JF-Expert Member
May 7, 2021
440
1,000
Bora utafute kazi ya ulinzi ili usipange chumba uepukane na vibaka pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom