Mt Kilimanjaro, Kenya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mt Kilimanjaro, Kenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtatifikolo, Mar 11, 2010.

  1. m

    mtatifikolo Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uzalendo pembeni. Watani wetu wa jadi wana taswira nzuri ya mlima wetu.

    [​IMG]
    Fresh snow covered Mount Kilimanjaro seen at sunrise from Ambuseli game reserve in Kenya, May 04, 2008. (MLADEN ANTONOV/AFP/Getty Images)
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hili wazo la mtani wa jadi lilianzia wapi? Mboni sioni utani wowote wa jadi?
     
  3. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 11,588
    Likes Received: 3,887
    Trophy Points: 280
    Picha ya mwaka gani hii mkuu?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Siku hizi wanasema , Mount Kilimanjaro is in Tanzania but the best View is from KENYA.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Chini ya Picha pameandikwa May 04 2008
     
  6. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    That is marketing brother.
    Hujasikia watu wakijinasibu na vijiji/mikoa watokayo viongozi bwna??????
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,707
    Trophy Points: 280
    Unaonekana uko karibu best ila kufika hapo ni safari tena lazima kuaga, kuhusu wakenya kuutaja nadhani ni lugha tu ya biashara. Mamtoni celeb mmoja akiingia mgahawani wanaweka tangazo nje ili watu wengi waingie na bei ya vitu inapanda utadhani atawanunulia, so kuutaja mlima it is but business kama wanaweza waambie waupande kupitia huko Amboseli!
     
Loading...