Msusruru wa Viongozi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msusruru wa Viongozi

Discussion in 'Sports' started by JAYJAY, Sep 1, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,121
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    kuna gazeti moja nimesoma kuhusiana na safari ya T. Stars Algeria, limeandika msafara una wachezaji 20 na viongozi 8. hivi ni akina nani( vyeo vyao) ambao ndio hao viongozi 8? nadhani kuna umuhimu pia wa kupunguza msururu wa viongozi wengine ambao wanakuwa kama ''watalii'' tu na kupunguza gharama.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,887
    Trophy Points: 280
    Hilo ni kundi la watalii
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Kocha mkuu, kocha msaidizi na kocha wa makipa, daktari wa timu, meneja wa timu, msemaji, kiongozi wa msafara kiongozi na kiongozi wa chama/timu...
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    JK alikwenda jamaica na msururu wa watu 70, nao wanafuata nyao za amiri jeshi mkuu.
     
Loading...