Msusi ananuka...

Rahabu

JF-Expert Member
Jan 21, 2014
5,497
2,000
Umewahi kukutana na msusi anae nuka chupi hasa katika zile staili zetu za kilimanjaro.

Hii imenitokea live mida nikiwa kwa msusi nyumbani kwake tena mchana alikua ananisuka stail fulani jamani nilitamani nimwambie dada kabadilishe ila ilinibidi pia niwemvumilivu.

Maana nautaka urembo.
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,778
2,000
Umewahi kukutana na msusi anae nuka chupi hasa katika zile staili zetu za kilimanjaro.

Hii imenitokea live mida nikiwa kwa msusi nyumbani kwake tena mchana alikua ananisuka stail fulani jamani nilitamani nimwambie dada kabadilishe ila ilinibidi pia niwemvumilivu.

Maana nautaka urembo.

Atakua ni wale wanaonuka panya.
Ila angekua ni mmasai kakuweka kwenye mapaja yke huku kende zikionekana usingeleta stori uku.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,679
2,000
Umewahi kukutana na msusi anae nuka chupi hasa katika zile staili zetu za kilimanjaro.

Hii imenitokea live mida nikiwa kwa msusi nyumbani kwake tena mchana alikua ananisuka stail fulani jamani nilitamani nimwambie dada kabadilishe ila ilinibidi pia niwemvumilivu.

Maana nautaka urembo.


Hiyo mitindo ya kusukana hadi kusikia harufu ya chupi?
 

Munkari

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
8,091
2,000
Ha ha ha kweli adui wa mwanamke ni mwanamke mwenyewe! Miye huwa naghairi kusuka kisa cha kupata mafua ni nini??
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
14,841
2,000
Mi nashindwa kuelewa.

Yule ni mwanamke mwenzio.

Umechukua hatua gani za kumuelimisha kuhusu usafi wake wa ndani badala ya kuja kumuanika humu.

Mimi nina dada yangu, hatoi harufu but hana uwezo wa kusikia harufu.

So am imagining labda hajijui kama ana harufu na ungeweza kumsaidia.

Afadhali ungeuliza namna ya kumueleza kuhusu hali hiyo kuliko kuja kumsema in such a way that disgusts people and does not help things.

Women please!
 

mutant gene

JF-Expert Member
May 18, 2014
876
0
mkuhu siho vizuri hungemuhambiha sasa hunakuja kumsema humu hungemuhambiha siho vizuri kabisa mkuhu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom