Msumbiji wameshaanza kuchakata gas, sisi je?

Msumbiji wameshaanza kuchakata gas, sisi je?

Kitchener

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2019
Posts
13,833
Reaction score
27,749
Kampuni ya TotalEnergies (TTEF.PA) inatarajia kuanza tena uendelezaji wa mradi wake wa gesi asilia iliyolengwa kushindikwa (LNG) wenye thamani ya dola bilioni 20 nchini Msumbiji “msimu huu wa kiangazi,” alisema Mkurugenzi Mtendaji Patrick Pouyanne siku ya Jumatano.

Alitoa majibu hayo alipoulizwa kuhusu muda wa kuanza tena mradi huo wakati wa kongamano la Nishati la Japan linalofanyika Tokyo.

Mradi huo, ambao ulikuwa umesitishwa chini ya hali ya "force majeure" tangu mwaka 2021 kufuatia mashambulizi ya waasi, unahusisha uendelezaji wa mashamba ya gesi ya Golfinho na Atum yaliyopo katika eneo la leseni ya baharini la Offshore Area 1, pamoja na ujenzi wa kiwanda cha kusindika gesi chenye mitambo miwili ya kuchakata gesi kuwa LNG.
 
Mozambique’s
🇲🇿
$20 billion liquefied natural gas project is expected to restart this summer, according to TotalEnergies CEO Patrick Pouyanne.
Ingekuwa vizuri ungesema kampuni ya ufaransa yaanza kuchakata gesi nchini msumbiji
 
Mkuu huna habari sie tulipata mteja akajumua yote au wewee pesa hukupata 😇. Joking mkuu
 
Back
Top Bottom