Mstari kwa machawa na mafisadi

Mstari kwa machawa na mafisadi

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,792
Reaction score
15,551
1 Petro 4:3–4 — Tafsiri ya Kiswahili


Mstari wa 3: Kwa maana wakati uliopita wa maisha yetu umetosha kufanya mambo yanayowapendeza watu wasiomjua Mungu. Tuliishi katika uasherati, tamaa mbaya, ulevi, karamu za anasa, sherehe za ulevi, na ibada za sanamu zinazochukiza.


Mstari wa 4: Kwa hiyo, watu hao wanashangaa kwamba ninyi hamshiriki tena pamoja nao katika maisha hayo ya anasa na upotovu, na kwa sababu hiyo wanawatukana.
 
Mkuu ungeamka kwanza kisha ukanawa japo uso,halafu ndio uandike ulichokua unataka kuandika,
Uandishi wako umetawaliwa na usingizi.
 
Tuliishi katika uasherati, tamaa mbaya, ulevi, karamu za anasa, sherehe za ulevi, na ibada za sanamu zinazochukiza.
Mbona kuna watu ibada zao zinafanya hayo na zina waamini wengi sana, ina maana huo mstari hawauoni?
 
Back
Top Bottom