Msondo ya TX William | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msondo ya TX William

Discussion in 'Entertainment' started by Ndahani, Sep 8, 2012.

  1. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,659
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikua jembe sana
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Msondo waliharibu uimbaji wa TX,mimi napenda zile nyimbo alizoimba alipokuwa Polisi Jazz wana vamgavanga,hapo utasikia Moshi akiimba kwa sauti yake ya asilia ,tamu kama asali,pamoja na yote kifo cha Moshi ndio imekuwa kifo cha Msondo,RIP TX wote tupo kwenye mstari ,tunasubiri zamu ifike.
     
Loading...