Msiwahukumu wa mapenzi ya jinsia moja: Papa Francis


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
160408151500_pope_francis_catholic_304x171_epa_nocredit.jpg

Papa Francis amewataka Wakatoliki Duniani kuwaomba radhi watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja kwa madai kuwa si haki kuwahukumu na kuwachukulia kinyume kwani kanisa halina mamlaka ya kuwahukumu.

Akizungumza na waandishi wa habari ndani ya ndege wakati akirejea kutoka Armenia,Papa Francis kanisa pia linapswa kuwaomba makundi mengine ambayo yametengwa kama vile wanawake,masikini na watoto ambao wapo katika ajira hatarishi. Hata hivyo baadhi ya wakatoliki wenye msimamo mkali wamepinga hatua yake ya kuwazungumzia watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,277
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,277 1,368 280
Hata Cameroon alijigamba kuwa katika maendleo yaliyopatikana wakati wa utawala wake ni kuruhusu ndoa za wapendanao wa jinsia moja!! shit!! Hapa na Huyu Mnyama anakuja na hilo!! inabii unazidi kutuimia
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,564
Likes
9,864
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,564 9,864 280
KANISA HALINA MAMLAKA YA KUHUKUMU ILA LINAYO MAMLAKA YA KUSIKILIZA MTU AKITUBU MADHAMBI ALIYO FANYA teh teh teh haya bana. NAONA KAMA HISTORIA MPYA YA ULIMWENGU KARIBIA IMALIZIKE KUANDIKWA NA WAMESHA ANZA KU ITAMBULISHA TARATIBU. time will tell.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
160408151500_pope_francis_catholic_304x171_epa_nocredit.jpg

Papa Francis amewataka Wakatoliki Duniani kuwaomba radhi watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja kwa madai kuwa si haki kuwahukumu na kuwachukulia kinyume kwani kanisa halina mamlaka ya kuwahukumu.

Akizungumza na waandishi wa habari ndani ya ndege wakati akirejea kutoka Armenia,Papa Francis kanisa pia linapswa kuwaomba makundi mengine ambayo yametengwa kama vile wanawake,masikini na watoto ambao wapo katika ajira hatarishi. Hata hivyo baadhi ya wakatoliki wenye msimamo mkali wamepinga hatua yake ya kuwazungumzia watu wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja.
My Pope, hapana, lazima tuwatenge kuwaonyesha kuwa wanachokifanya si kizuri, jamii haikitaki!
 
JimCarrey

JimCarrey

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
217
Likes
94
Points
45
JimCarrey

JimCarrey

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
217 94 45
Ujue wazungu wanaamini sana katika uhuru wa mtu mmoja mmoja na kuishi Kama ambavyo yeye anahisi anaifurahisha nafsi yake... Ndio maana wakati mwingine uhuru unapitiliza na kufanya mambo ambayo (nafikiri) hayampendezi mwenyezi Mungu, but Who Am I to Judge..????? Bado POPE amesimama kwenye misingi ya dini, sisi sio Mungu.... Tumuachie mwenyew ataelewana na wana wake siku ya Hukumu....!!!!!!! Sisapoti mapenzi ya jinsia moja but Who Am I to Judge...????
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,564
Likes
9,864
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,564 9,864 280
Ujue wazungu wanaamini sana katika uhuru wa mtu mmoja mmoja na kuishi Kama ambavyo yeye anahisi anaifurahisha nafsi yake... Ndio maana wakati mwingine uhuru unapitiliza na kufanya mambo ambayo (nafikiri) hayampendezi mwenyezi Mungu, but Who Am I to Judge..????? Bado POPE amesimama kwenye misingi ya dini, sisi sio Mungu.... Tumuachie mwenyew ataelewana na wana wake siku ya Hukumu....!!!!!!! Sisapoti mapenzi ya jinsia moja but Who Am I to Judge...????
nashauri pia waache kukemea dhambi nyingine ili mungu mwenyewe afanye yake.

TOFAUTISHA KUHUKUMU NA KUKEMEA
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Ujue wazungu wanaamini sana katika uhuru wa mtu mmoja mmoja na kuishi Kama ambavyo yeye anahisi anaifurahisha nafsi yake... Ndio maana wakati mwingine uhuru unapitiliza na kufanya mambo ambayo (nafikiri) hayampendezi mwenyezi Mungu, but Who Am I to Judge..????? Bado POPE amesimama kwenye misingi ya dini, sisi sio Mungu.... Tumuachie mwenyew ataelewana na wana wake siku ya Hukumu....!!!!!!! Sisapoti mapenzi ya jinsia moja but Who Am I to Judge...????
Well, sasa mbona wanatuungamisha (kuungama kwa wakatoliki) na kutupa adhabu, si wanatuhukumu? Kwa nini wasihukumu na hili la jinsia moja?
 
M

msikivu66

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
253
Likes
118
Points
60
M

msikivu66

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
253 118 60
wazungu katika harakati za kutaka dunia kukubali ushoga,inasikitisha sana hasa kiongoz kama huyu akiongea maneno kama haya
Kama kweli amezungumza maneno hayo, ninawahuzunikia Wakatoliki wa Dunia nzima kwa ujumla wao.
 
brayzeking

brayzeking

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
267
Likes
183
Points
60
Age
37
brayzeking

brayzeking

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
267 183 60
Sina uhakika na hili mtoa mada tuwekee video bac.
 
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
36,198
Likes
214,518
Points
280
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
36,198 214,518 280
Ujue wazungu wanaamini sana katika uhuru wa mtu mmoja mmoja na kuishi Kama ambavyo yeye anahisi anaifurahisha nafsi yake... Ndio maana wakati mwingine uhuru unapitiliza na kufanya mambo ambayo (nafikiri) hayampendezi mwenyezi Mungu, but Who Am I to Judge..????? Bado POPE amesimama kwenye misingi ya dini, sisi sio Mungu.... Tumuachie mwenyew ataelewana na wana wake siku ya Hukumu....!!!!!!! Sisapoti mapenzi ya jinsia moja but Who Am I to Judge...????
amesimama kwenye misingi ya kidin kutetea mapenzi ya jinsia moja??au mimi sijaelewa?hivi kuna dini inayo support hii kitu??nieleweshe tafadhal
 
M

msikivu66

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
253
Likes
118
Points
60
M

msikivu66

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
253 118 60
Hata Cameroon alijigamba kuwa katika maendleo yaliyopatikana wakati wa utawala wake ni kuruhusu ndoa za wapendanao wa jinsia moja!! shit!! Hapa na Huyu Mnyama anakuja na hilo!! inabii unazidi kutuimia
Nimekuelewa mkuu, natumaini na wengine wame kuelewa
 
H

Hwasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
1,278
Likes
644
Points
280
H

Hwasha

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
1,278 644 280
Kanisa linageuka kijiwe
Kanisa ni lile kundi linalokiri kuwa Yesu Kristo ni Bwana na Mwokozi wa maisha yao.Yeyote anayefanya yaliyo kinyume na mafundisho ya Yesu yu kinyume naye bila kujali ana cheo gani,ndivyo Biblia inavyoyuelekeza.
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
...binadamu tunapenda sana kuhukumu,roho za ubinafsi zimetutawala sana miongoni mwetu!, anayefanya mapenzi ya jinsia moja ndie mwenye dhambi,ila wewe unaetoka nje ya ndoa,unaesema uongo,mshirikina, ndio unanyoosha mdomo kuhukumu wengine!

Eti watu wanashangaa maneno ya papa!, hakika ubinafsi umetumeza.
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Hamjamuelewa Papa, Binadam hana haki ya kumhukumu binadam mwenzake kwa mambo ya kiroho isipokuwa anahaki ya kumkemea kama anafanya sivyo! Anayehukumu ni Mungu peke yake, sasa kipi kigumu kuelewa hapo?
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
My Pope, hapana, lazima tuwatenge kuwaonyesha kuwa wanachokifanya si kizuri, jamii haikitaki!
...na wewe ukisema uongo tukutenge pia?!, mlishaambiwa "asie na dhambi awe wa kwanza kurusha jiwe", naona wengi humu mnarusha mawe kwa wengine.
Roho ya huruma na unyenyekevu ndio tuliyoumbiwa wakristu,roho ya kusamehe.
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
Hamjamuelewa Papa, Binadam hana haki ya kumhukumu binadam mwenzake kwa mambo ya kiroho isipokuwa anahaki ya kumkemea kama anafanya sivyo! Anayehukumu ni Mungu peke yake, sasa kipi kigumu kuelewa hapo?
...be blessed!
 

Forum statistics

Threads 1,238,903
Members 476,226
Posts 29,336,253