Msitu wa pande | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msitu wa pande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joeprince, Jun 28, 2012.

  1. j

    joeprince Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Toa maoni yako nini kifanyike kwa maana unatumika ndivyo sivyo na baadhi ya waovu
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ukabidhiwe jwtz.
     
  3. h

    hoyce JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wagawe viwanja
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Hivi si ndo huu msitu ambao Kamanda Zombe, alituhumiwa Kuwauwa wale wafanyabiashara wa madini toka MAHENGE?
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndo sehemu ya viongozi kuulia wanyonge!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    ndio huko huko chief!!
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Duu, msitu huo ni noma na inaonekana upo kwa kazi maalumu tu!!

     
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serekali ikawekeze huko na kuufanya mji mdogo na kujenga uwanja mkubwa wa mpira.
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Wapewe wananchi wajenge nyumba za kuishi!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Afu itaenda kuulia wapi wasio na hatia?
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Magwepande na Pande ni sehemu mbili tofauti.

    Pande ni Bagamoyo
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwakweli unahitajika kufyekwa kabla haujamaliza kufyeka wa TZ wengi wasio na hatia.
    Nchi kama ya Hitla na Idd AMINI Inatisha sana.

    Tz mh!
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ofisi zote za Serikali (kama vile Wizara) ziamishiwe huko ili tupunguze msongamano mjini kwani huo msitu hauna tija kwa wananchi zaidi ya kuwa machinjio ya Binadamu wasio na hatia.
     
  14. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukatwe wote liwe eneo la wazi.
     
  15. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe
     
  16. k

    kitero JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuuingize katika kitabu cha GUINNESS BOOK.Maana unamatukio ya ajabu na yakutisha
     
  17. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 811
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hapana, si kweli, pande na mabwepande zinapakana..., kama watokea bunju b, unaanza kwanza mabwepande pande, ukiendelea mbele kdg unaanza msitu wa pande na kuna bango kubwa wameandika pande game reserve,,,

    Ile barabara ya vumbi ukiendelea nayo utapita katikati ya msitu, na inaenda kutokea makabe then from makabe hadi mbezi mwisho(morogoro road)..., kuna njia nyingine pia inatokea mapinga pale darajani en route to bmoyo.., na nyingine inatokea kijiji cha zinga bagamoyo,, hii hutumiwa sana na watu wa magendo ya kutoka zanzibar kwa majahazi.., hii ya zinga sio rasmi na ni mbovu hutumika kukwepa road block ya pale mapinga, then wanakuja kuibukia bunju b
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Kuufyeka msitu wa Pande ni kuifyeka CCM
     
  19. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wajenge vituo vya watoto yatima vya kutosha, huduma za kijamii zipelekwe pia.
     
  20. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sio kutuhumiwa. Jamaa aliwauwa kweli
     
Loading...