Msione watu wanafanya vizuri...ni bidii tu

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,922
2,000
 

kadakokigondile

JF-Expert Member
May 17, 2013
1,714
1,195
Dana dana hapo sio pahala pake hapo inatakiwa dana dana nyingine si unaona hata jamaa kapuuzia anabadili channel tu
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,922
2,000
Dana dana hapo sio pahala pake hapo inatakiwa dana dana nyingine si unaona hata jamaa kapuuzia anabadili channel tu
Nadhani Ronaldo kabla ya kufanya chochote lazma apashe kwa danadana...akimaliza hapo anaendelea na mengine
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,881
2,000
Hapa anatafuta sababu tu apokonywe mpira apate kukandamiza papuchi si unajua wenzetu gemu huanza maandalizi
 

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
2,556
2,000
mpira ni ajira. hapo anafanya homework kama nyie wa maofisini mnavyofanya kazi zenu za viporo kwenye kompyuta zenu mkiwa nyumbani
 

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,755
2,000
Hicho chumba 3 in 1....sebuli humo humo,chumba humo humo na meza ya kulia ileeee.....
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo ni kweli kabisa kazi kwa bidii na maisha huwa safi huko majuu lakini hapa palipo vunjika jembe na kubaki mpini siyo bongo ni ubazazi na umagumashi na mezengwe na maujanja tu ndio manufaa yetu na mpaka uzee ni ulofa tuj
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom