Msimu umekaribia 🎅

Msimu umekaribia 🎅

Eli Cohen

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2023
Posts
11,140
Reaction score
35,523
file_00000000629c82309de100f67d75b14e.png

mcTobby usisite kunikaribisha mkuu.
 
Zamani msimu wa Krismasi ulikuwa wa moto sana, ulikuwa ukipita maeneo ya biashara na maeneo mengine ilikuwa ni nyimbo, maua nk, sijajua miaka ya hivi karibuni imekuwaje
 
Zamani msimu wa Krismasi ulikuwa wa moto sana, ulikuwa ukipita maeneo ya biashara na maeneo mengine ilikuwa ni nyimbo, maua nk, sijajua miaka ya hivi karibuni imekuwaje
Hakika
 
Back
Top Bottom