Msigwa: Mangula ni ndege chichidodo

DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Points
1,225
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 1,225
Msigwa: Mangula ni Chichidodo
ameyasema hayo akimlinganisha na ndege aliye tumika kwenye kitabu cha beutiful once are not yet born ambaye alikuwa anakataa kula kinyesi lakini anakula funza wanao kula kinyesi.
sawa sawa na mangula aliye chaguliwa na walarushwa lakini anasema atawatimua walarushwa ndani ya chama, ndani ya miezi 6 tu .
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,376
Points
1,250
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,376 1,250
bonge la connection Good job,

on a serious note, swala la rushwa ndani ya nchi yetu ni swala la kimfumo zaidi kuliko issue ya mtu mmoja kujitokeza kuwa anaweza kupambana na rushwa. Taasisi dhaifu kama takukuru zimeshindwa kufanya kazi siyo kwa kuwa wahusika hawataki kufanya kazi bali mfumo mbaya wa uwajibikaji unawazuia wahusika kufanya kazi yao mfano mzuri ni aliyeusema hosea, mkurugezi wa takukuru kuwa ukitaka kumkamata mkubwa kwenye swala la rushwa inabidi uandike barua kwa wahusika halafu wahusika wakupe ruhusa kuwafikisha mahakamani.
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,330
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,330 0
Hili limemganda...kuanzia leo tutamuita Chichidodo
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,774
Points
1,500
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,774 1,500
Msigwa: Mangula ni Chichidodo
ameyasema hayo akimlinganisha na ndege aliye tumika kwenye kitabu cha beutiful once are not yet born ambaye alikuwa anakataa kula kinyesi lakini anakula funza wanao kula kinyesi.
sawa sawa na mangula aliye chaguliwa na walarushwa lakini anasema atawatimua walarushwa ndani ya chama, ndani ya miezi 6 tu .
beautiful ones are not yet born
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,956
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,956 2,000
ahahaa... Ila yeye mbona anakula kuku ..kuku hali wadudu?
 
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
1,094
Points
1,195
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
1,094 1,195
Kweli njaa ni mbaya. Mangula kakubali kula matapishi yake yaani waliomkataa hapo mwanzo kwa sasa wanamtaka tena. Aangalie asije akaharibu record nzuri ya utendaji aliojijengea hapo mwanzo
Msigwa: Mangula ni Chichidodo
ameyasema hayo akimlinganisha na ndege aliye tumika kwenye kitabu cha beutiful once are not yet born ambaye alikuwa anakataa kula kinyesi lakini anakula funza wanao kula kinyesi.
sawa sawa na mangula aliye chaguliwa na walarushwa lakini anasema atawatimua walarushwa ndani ya chama, ndani ya miezi 6 tu .
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,682
Points
1,500
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,682 1,500
Nape chichidodo, lusinde chichidodo, wassira chichidodo, sitta chichidodo.
 
Mjamii

Mjamii

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
1,030
Points
1,250
Mjamii

Mjamii

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
1,030 1,250
Msigwa: Mangula ni Chichidodo
ameyasema hayo akimlinganisha na ndege aliye tumika kwenye kitabu cha beutiful once are not yet born ambaye alikuwa anakataa kula kinyesi lakini anakula funza wanao kula kinyesi.
sawa sawa na mangula aliye chaguliwa na walarushwa lakini anasema atawatimua walarushwa ndani ya chama, ndani ya miezi 6 tu .
Umenikumbusha mbali sana! Chichidodo kwa mujibu wa riwaya ya The beutiful ones are not yet born kilichoandokwa na Kwei Amei anachukia sana kinyesi lakini ni kutoka kwenye kinyesi hicho hicho alikuwa anapenda saana kula funza wanaotoka kwenye kinyesi hicho!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
Msigwa: Mangula ni Chichidodo
ameyasema hayo akimlinganisha na ndege aliye tumika kwenye kitabu cha beutiful once are not yet born ambaye alikuwa anakataa kula kinyesi lakini anakula funza wanao kula kinyesi.
sawa sawa na mangula aliye chaguliwa na walarushwa lakini anasema atawatimua walarushwa ndani ya chama, ndani ya miezi 6 tu .
Huyu aliteuliwa na si kuchafuliwa maana hakuwa na mpinzani kama utabisha yu tell me alishindana na nani?
 
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
178
Points
0
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
178 0
kweli kaka mangula aache unafiki, yeye si msafi kama ccm isivyo safi, hiyvo msigwa yuko sahihi kabisa huyo mzee ni chichidodo.
 
G

golii

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
48
Points
0
G

golii

Member
Joined Nov 13, 2012
48 0
Msigwa: Mangula ni Chichidodo
ameyasema hayo akimlinganisha na ndege aliye tumika kwenye kitabu cha beutiful once are not yet born ambaye alikuwa anakataa kula kinyesi lakini anakula funza wanao kula kinyesi.
sawa sawa na mangula aliye chaguliwa na walarushwa lakini anasema atawatimua walarushwa ndani ya chama, ndani ya miezi 6 tu .
Msigwa ni mwalimu wa sekondari tu hana jipya yule. Beautiful Ones are not yet BORN ni old book irrelevant to the modern times. U can not change the system if u are not within it unless your employ armed revolution. Mangula kuwemo ndani ya wala rushwa ndo first step ya kuikomesha. Wote mliochangia humu semeni how many times mmekula rushwa au kutoa rushwa? To me Mangula is Odili Samalu and Chadema Leaders are Chief Nangas.
 
K

kamandamakini

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
158
Points
195
K

kamandamakini

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
158 195
Inaonekana hata msigwa humuelewi ni mwalimu wa sekondari gani,we gamba,? Chezea msigwa wewe?
 

Forum statistics

Threads 1,306,437
Members 502,110
Posts 31,580,409
Top