Msicheke nimeulizwa na mimi sijui

mja

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
311
Points
0

mja

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
311 0
jana nilikuwa nimekaa na mwanangu, kuna lile tangazo la kinywaji cha mountain dew, kuna yule faru anakuja kasi kwa jamaa aliye na kinywaji hicho, faru anapiga breki kali kisha natoa kitu kutoka puani.

sasa mwenzenu si nikaulizwa, unajua watoto wa siku hizi, "dady kile kinatoka ni nini..??" baba wa watu mwaaa , i was honesty, nikajibu sijui... sasa kile ni nini, manake sie wengine twanywa maji na uji, sio hivyo vya makopo...

nijuzeni
 

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
538
Points
250

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
538 250
........................kumbe tupo wengi,......................nashukuru sana mja kwa hii thread ngoja niwahi nyumbani leo,ole wao ITV wasipotoa hili tangazo..............aah kumbe na umeme hakuna ...........................
 

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,152
Points
1,250

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,152 1,250
we jamaaa umenifurahisha ila kiukweli hata mimi huwa silielewi tangazo lile......,wanaoelewa kuweni siriaz mtuambie
 

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,682
Points
2,000

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,682 2,000
hahaha,mmepinda nyie! mie huwa linaniboa kwa kweli. bt i guess faru aliokota mpiira wa golf (ndo inachezwa mwituni huko,kama mwitu wa gymkhana,lol), halafu akautaga mpira baada ya kuona mountain dew (nimeanza uongo sasa,kha!). ila na ww sijui baba gani,hapo ulitakiwa utoe homework kesho ukute jibu na ww urudi na keki ya futari! hujui watoto wana akili kuliko sie?
 

Forum statistics

Threads 1,355,557
Members 518,682
Posts 33,112,108
Top