Msichana mhudunu guest ananita tufanye mapenzi


Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,249
Likes
61
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,249 61 145
Jamani hivi kwanini wasichana wanakata tamaa ya maisha mapema? Nipo hapa kijijini Mavimba Ulanga nilikuja kuvuna mpunga nimefikia kwenye nyumba ya wageni ambayo mhudumu ni msichana jana asubuhi ameingia chumbani kwangu bila kupiga hodi alipokuta niko bafuni akanisubiri kwenye mlango wa bafu nilipo fungua tu akaingia na kuanza kukojoa mbele yangu mimi nikatoka nduki. Nilpo rudi toka shamba nilioga na kuondoka nilirudi wakati giza limeanza nikaingia kulala akanigonea mlango saa 5 usiku akiwa amevaa kanga moja at ananiomba niende chumbani kwake nilipo kataa akadai anenda kufunga mlango anarudi alale chumbani kwangu alipo gonga mlango mara ya pili sikufungua asubuhi hii amenuna kama nini jamani kwa mtindo huu tutapona UKIMWI?
 
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
557
Likes
30
Points
45
Age
33
S

Sandeni

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
557 30 45
Jamani hivi kwanini wasichana wanakata tamaa ya maisha mapema? Nipo hapa kijijini Mavimba Ulanga nilikuja kuvuna mpunga nimefikia kwenye nyumba ya wageni ambayo mhudumu ni msichana jana asubuhi ameingia chumbani kwangu bila kupiga hodi alipokuta niko bafuni akanisubiri kwenye mlango wa bafu nilipo fungua tu akaingia na kuanza kukojoa mbele yangu mimi nikatoka nduki. Nilpo rudi toka shamba nilioga na kuondoka nilirudi wakati giza limeanza nikaingia kulala akanigonea mlango saa 5 usiku akiwa amevaa kanga moja at ananiomba niende chumbani kwake nilipo kataa akadai anenda kufunga mlango anarudi alale chumbani kwangu alipo gonga mlango mara ya pili sikufungua asubuhi hii amenuna kama nini jamani kwa mtindo huu tutapona UKIMWI?
wewe unaweza kupona mbona
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,913
Likes
98,402
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,913 98,402 280
Ni wageni wote huyo mhudumu anawasumbua au kuna signs ulimounyesha na sasa anarespond?
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,622
Likes
451
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,622 451 180
kama umeweza kutengeneza mazingira mpaka amekubali halafu anakuja unajifanya kukwepa basi hapa hatuponi maana huyo dada hawezi tu kuanza kusikojulikana na kuanza kutaka hiyo huduma toka kwako au wewe ndio mwanaume pekee uliyewahi kufika kwenye hiyo guest?
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Jamani hivi kwanini wasichana wanakata tamaa ya maisha mapema? Nipo hapa kijijini Mavimba Ulanga nilikuja kuvuna mpunga nimefikia kwenye nyumba ya wageni ambayo mhudumu ni msichana jana asubuhi ameingia chumbani kwangu bila kupiga hodi alipokuta niko bafuni akanisubiri kwenye mlango wa bafu nilipo fungua tu akaingia na kuanza kukojoa mbele yangu mimi nikatoka nduki. Nilpo rudi toka shamba nilioga na kuondoka nilirudi wakati giza limeanza nikaingia kulala akanigonea mlango saa 5 usiku akiwa amevaa kanga moja at ananiomba niende chumbani kwake nilipo kataa akadai anenda kufunga mlango anarudi alale chumbani kwangu alipo gonga mlango mara ya pili sikufungua asubuhi hii amenuna kama nini jamani kwa mtindo huu tutapona UKIMWI?
Tutapona tukiendelea na msimamo kama wako! Kikubwa ni kuwa na ujasiri wa kusema hapana pale inapobidi.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Mtafune tuu , we ndezi kaingia mwenyewe unaremba kula mambo tumia zana
 
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,291
Likes
1,183
Points
280
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,291 1,183 280
Hii kitu mimi imewahi kunikuta kwenye Lodge fulani maeneo ya Uchira. Wakati. najaza fomu za lodge kuna sehemu ya kuandika namba ya simu na huyo dada wa reception alipata namba yangu kwenye hiyo fomu na baadae usiku akaanza kunitumia msg kuwa amependa kampani yangu na yupo tayari kunipa penzi coz mi ni handsome. Bahati nzuri nililala kwa siku 1 hivyo hakupata nafasi ya kinishawishi zaidi ila hadi sasa huwa ananitumia msg anataka nimtafutie kazi hapa Dar
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,798
Likes
2,045
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,798 2,045 280
Jamani hivi kwanini wasichana wanakata tamaa ya maisha mapema? Nipo hapa kijijini Mavimba Ulanga nilikuja kuvuna mpunga nimefikia kwenye nyumba ya wageni ambayo mhudumu ni msichana jana asubuhi ameingia chumbani kwangu bila kupiga hodi alipokuta niko bafuni akanisubiri kwenye mlango wa bafu nilipo fungua tu akaingia na kuanza kukojoa mbele yangu mimi nikatoka nduki. Nilpo rudi toka shamba nilioga na kuondoka nilirudi wakati giza limeanza nikaingia kulala akanigonea mlango saa 5 usiku akiwa amevaa kanga moja at ananiomba niende chumbani kwake nilipo kataa akadai anenda kufunga mlango anarudi alale chumbani kwangu alipo gonga mlango mara ya pili sikufungua asubuhi hii amenuna kama nini jamani kwa mtindo huu tutapona UKIMWI?
Kwenye miti hapana wajenzi
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,449
Likes
6,242
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,449 6,242 280
Jamani hivi kwanini wasichana wanakata tamaa ya maisha mapema? Nipo hapa kijijini Mavimba Ulanga nilikuja kuvuna mpunga nimefikia kwenye nyumba ya wageni ambayo mhudumu ni msichana jana asubuhi ameingia chumbani kwangu bila kupiga hodi alipokuta niko bafuni akanisubiri kwenye mlango wa bafu nilipo fungua tu akaingia na kuanza kukojoa mbele yangu mimi nikatoka nduki. Nilpo rudi toka shamba nilioga na kuondoka nilirudi wakati giza limeanza nikaingia kulala akanigonea mlango saa 5 usiku akiwa amevaa kanga moja at ananiomba niende chumbani kwake nilipo kataa akadai anenda kufunga mlango anarudi alale chumbani kwangu alipo gonga mlango mara ya pili sikufungua asubuhi hii amenuna kama nini jamani kwa mtindo huu tutapona UKIMWI?
Tutapona tu, au umeshahu ABC..? Abstain, Be faithful au Condomise
 
Marichury

Marichury

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
99
Likes
0
Points
0
Marichury

Marichury

Member
Joined Jun 17, 2013
99 0 0
Jamani hivi kwanini wasichana wanakata tamaa ya maisha mapema? Nipo hapa kijijini Mavimba Ulanga nilikuja kuvuna mpunga nimefikia kwenye nyumba ya wageni ambayo mhudumu ni msichana jana asubuhi ameingia chumbani kwangu bila kupiga hodi alipokuta niko bafuni akanisubiri kwenye mlango wa bafu nilipo fungua tu akaingia na kuanza kukojoa mbele yangu mimi nikatoka nduki. Nilpo rudi toka shamba nilioga na kuondoka nilirudi wakati giza limeanza nikaingia kulala akanigonea mlango saa 5 usiku akiwa amevaa kanga moja at ananiomba niende chumbani kwake nilipo kataa akadai anenda kufunga mlango anarudi alale chumbani kwangu alipo gonga mlango mara ya pili sikufungua asubuhi hii amenuna kama nini jamani kwa mtindo huu tutapona UKIMWI?
kwani kununa kwake kuna athari yoyota katika uvunaji wako wa mpunga
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
unasema umemkataa
swali la kupona linatoka wapi tena hapa.

ulikuwa uchovu wa shamba tu
najua ukitulia utamtafuta wewe mwenyewe ila hautasema hapa.
 
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
2,720
Likes
274
Points
180
Meljons

Meljons

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
2,720 274 180
Umesemas sahihi
sio rahisi mtu kukurupuka tu aje akusububirie bafuni,mara akojoe mbele yako, means umempa huo uhuru wa kufanya vituko.
Haupo siriaz na kuvuna mpunga wewe.
cha msingi usisahau kifanyio
kama umeweza kutengeneza mazingira mpaka amekubali halafu anakuja unajifanya kukwepa basi hapa hatuponi maana huyo dada hawezi tu kuanza kusikojulikana na kuanza kutaka hiyo huduma toka kwako au wewe ndio mwanaume pekee uliyewahi kufika kwenye hiyo guest?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,913
Likes
15,528
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,913 15,528 280
Ulimdipu mtu ambaye adipwiki amekupigia unaanza kukimbia kama haumtaki mpe mzabzab
 
Last edited by a moderator:
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

ukijimix tu umekwisha
coz huyo bibie itakua ndio kawaida yake
kujilengesha kwa wageni!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,103
Members 490,908
Posts 30,532,754