Mshua tulia

Mshua tulia

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Posts
5,786
Reaction score
4,494
DuRSmzkX4AAq3iu (1).jpg
 
Aliyeelewa,msaada unahitajika.
(Muswada wa vyama vya siasa) unaona jezi ya mshua (kijani) na kwenye kona inaonekana anakuja mtu, angalia chini kuna kivuli chenye kuonesha mtu anakuja (Vyama). Mtu huyo anatakiwa apigwe pigo moja takatifu na rungu hilo.

Inaonesha namna gani vyama vitapata shida na hilo rungu huku mshua akiwa salama na rungu hilo.
 
(Muswada wa vyama vya siasa) unaona jezi ya mshua (kijani) na kwenye kona inaonekana anakuja mtu, angalia chini kuna kivuli chenye kuonesha mtu anakuja (Vyama). Mtu huyo anatakiwa apigwe pigo moja takatifu na rungu hilo.

Inaonesha namna gani vyama vitapata shida na hilo rungu huku mshua akiwa salama na rungu hilo.
Thanks mkuu.
 
Back
Top Bottom