Mshitakiwa Kesi Ya EPA Ajiua kwa Risasi

Sasa amekufa deni le2 vp?hivi hakuna sheria ya kuidai maiti?2nataka che2
 
R.I.P. Somani
Kesi iendelee mpaka mwisho, deni litalipwa na alioshirikiana nao

Sikujua kama kuna kesi ya EPA sasa slaa huwa anaongea vitu gani kumbe kuna watuhumiwa wana kesi; mkuu Mungi hebu nijuze.

Chama
Gongo la mboto DSM
cc Ritz
 
Last edited by a moderator:

Mimi wasiwasi wangu ni kuwa ALIYEKUFA NI YEYE KWELI?? Hawa ndugu zetu wenye asili ya Asia mambo ya usanii wanayamudu.....TUSIJEKUWA NA MWILI WA MDOSI MWINGINE KABISA WAKATI MSHTAKIWA KAENDA KUANZA MAISHA MAPYA nchi nyingine....
 
Huyu atakuwa ametwangwa risasi ili kuizima case taratibu..! Yaani nidaiwe bilioni 5 nijiue? Never on earth
 
Hata kama alikuwa na hiyo kesi, basi nianze mimi kuandika RIP Jai maana kila mmoja anauliza na kuzidai hizo pesa. RIP Om shanti om shanti
 
usikute hata hajafa,wanatupiga changa la macho,huenda kasepesha zake kwenda India,Uingereza,USA,Canada na kwingeneko
 
Hatakuwa kajiua ila kauawa ili kupoteza ushahidi. Jk atakuwa analijua hilo.
 
Kama kweli kajiua kafanya uamuzi sahihi, kwa sababu yeye alipoiba hizo hela alisababisha watanzania wengi kufa kwa kukosa huduma muhimu
 
Mwili umeonekana? mazishi yamefanyika? au kafa kama Balali tu....
 
Vasco angekuwepo nchini angeenda kwenye mazishi!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…