Mshitakiwa Kesi Ya EPA Ajiua kwa Risasi

Duuh tusipoangalia tutakumbuka shuka angali kumeshakucha, lazima mmoja afe, afe sababu ya wengi simama inuka kwa ajili ya Taifa.

sijakuelewa mmoja afe ili kuokoa taifa au ni Kafara?
 
Hapo ndo watu wanakosea(kujiua)! Ukiwa na tatizo acha mpaka likuue lenyewe! Kidini tunaamini kuna mbinguni na motoni lakini hakuna mwenye uhakika! Si ajabu ukifa ndo basi, you go nowhere! Komaa mpaka mwisho ufe naturally!
 
wahindi ndo wenye hii nchi hii kuanzia kina rostam....wao wanaishi kwenye nyumba zetu sie tumebanana uswahilini..
 
Kajiua kweli? au yaleyale ya Balali?
 
Nenda baba nenda, umaskini uliotusababishia na ukutangulie mbele ya kiti cha hukumu, na Mungu ailaze roho yako panapostahili.
 
wahindi ndo wenye hii nchi hii kuanzia kina rostam....wao wanaishi kwenye nyumba zetu sie tumebanana uswahilini..

kwa hiyo tuko kwenye mfumo wa MAKABURU ?
 
Bouncer; Hakianani haya mawazo yako ninaiunga mkono!

wao serikali ndo wametufikisha hapa! ofcoz sio vizuri ku-doubt kifo cha mtu esp. kama taarifa imetolewa na ndugu wa damu kabisa, but ktk sarakasi hizi hizi za epa kuna mazingaombwe mengi, hivyo ni lazima tuhoji authenticity ya taarifa kama hizi!
 
Mahakama zetu nazo haziko fair mtu anaiba bilioni 2.2 unamfunga miaka 2 na faini ya milioni 400 zingine ni sadaka au sielewi hapo
 
Wakati anajiua nani alikuwepo. Tutajuaje kama alijiua??!!

We elewa tu amekufa huruhusiwi kuhoji hili jambo limeshafika polisi. Kuhusu mzishi atachomwa nyumbani kwake hakuna kupiga picha.
 
Hapa pesa tu na ikiwezekana kaburi lake watupie pingu mpaka hukumu isomwe
 
atakuwa kavushwa mipaka huyo akina sobhai walisindikizwa mpaka mpakani kukimbia kesi
 
Babalao, isije kuwa ni KIINI MACHO kumbe mtu katoweka NCHINI, ukizingatia hakuna last respect!!!!!!!!!mh! Lolote lawezekana!!!!!

Si unakumbuka hadithi ya yule mzee mwingine wa EPA, mpaka leo hakuna aliyeona kaburi, wala kushuhudia mazishi!

Anyway God knows, maombi ya kuikomboa TZ yanaendelea mwaka 2013 kwa kasi ya ajabu, mpaka kieleweke.

Queen Esther
 
Jamaa shujaa kwa kukataa kwenda kuwa mke wa mtu
 

queen hata wale wa KAGODA wako kwenye mchakato wa kujiua.
KUJIUA = KUTOROKEA NJE.
 
Ayaa tumesha kula hasara

Most likely!
Tujue wana bodi maana ya limited liability!
Fedha hiyo si ajabu ilikwisha tangulizwa India , UK au Canada ambako mkono wa Kova au TRA haufiki kirahisi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…