Mshana Jr na wenzake


sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
1,964
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
1,964 2,000
Mshana Jr atawaroga wote hao watakua wanawake atawaoa alafu atajaribu kuwapa mimba..

Mzizi mkavu
Γ takua bimkubwa + uzee mimba haitaingia

@lifecoaded
atashika ujauzito na atajaribu kuitoa hiyo mimba

Zurri
atakua na wivu sana atakula sana udongo

Kiranga
mimba itaingia ila kwa kubakwa na hivi mshana ana manguvu

The bold
huyu mimba itaharibika ikiwa na miezi6

Rakims
atajifungua katoto kaa ajabu kanatisha na atampa limbwata mshana

pasco mimba itaharibika kwa sababu ya umbea umbea

Bora wasikae karibu kwa sababu wakikaa karibu watatokeza kitu cha ajabu kwani uwezo wao wa kufikiri ni mkubwa sana..
Hata kama wana google amini uwezo wao wa kufikiria ni mkubwa mno,
Kwa uwingi tuna access ya kuingia google mbona hatuyaleti hayo mambo humu,tunaona aibu kwa sababu tunagoogle udaku..
 
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,169
Points
2,000
Age
39
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,169 2,000
Hivi kwa mfano ikatokea Mshana Jr, Davinc, Mzizi mkavu, Rakims, Lifecoded, The bold, Zitto,Pasco, Kiranga na baadhi niliowasahau siku wakakaa meza moja hivi hawawezi kufanya kitu kweli..? Yani kipindi hicho wote wakasahau kubishana kuhusu asili ya Yesu, kuhusu mke wa kwanza wa Adam, Kuhusu waisraeli asilia, kuhusu alien wapo au hawapo na mambo kadhalika nakadhalika... Wakaamua siku ngoja na sisi tukae sasa tufanye kitu chetu..
Huyo pasco si ndo yule mlamba miguu wa jiwe anaesubiri teuzi muda mrefu?
 
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2018
Messages
1,293
Points
2,000
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined May 9, 2018
1,293 2,000
Kiranga can play all part jamaa huwa haishiwi cha kudiscuss kabisa anzia kwenye siasa and any shit ya know lakini kwenye dini huwa hana hoja kabisa mweupe.

Mshana Jr kwenye mambo ya dini,uchawi,uganga na mengine mengi yaendanayo na hayo siasa hell no si fani yake ile.

The bold alikuwa mtafsiri tu.

lifecoded ni mtu wa mambo ya sayansi sana so huwezi kumuweka meza moja nq Mshana Jr.

MziziMkavu mtu wa mitishamba huyu wakae meza moja na Kiranga ili kitokee nini pengine wafanye nini kwa maoni yako.

zitto mwambie mambo ya ACT wazalendo tu.

pasco huwa ni mchambuzi wa siasa na MC pia sasa atajadili nini na lifecoded

pasco , Mshana Jr, Rakim wanaweza wakakaa meza moja na kujadili mambo mfano meditation na mengineyo.

Kiranga na lifecoded wanaweza wakakaa na kujadili mambo ya kina tesla ,hawking na mengineyo

But all of em wanaweza wakakaa meza moja na kujadili siasa kitakachotekea sijui

Hii mada haifai kuwa kwenye hili jukwaa.
ha ha ha
 
Mtu Asiyejulikana

Mtu Asiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
309
Points
1,000
Mtu Asiyejulikana

Mtu Asiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
309 1,000
HUU UZI NDO UNAGUNDUA JAMIIFORUMS INA VILAZA SUGU. HAO ULIOWATAJA WANA NINI AMBACHO WAMEGUNDUA ZAIDI YA KUONGELEA ISSUES AMBAZO WENYE AKILI WALISHAZIONGEA HAWA WANAKUJA KUTAFSIRI HUMU? au habari za kichawi?

MSIKUMBATIE SANA UKILAZA.
 
adrenaline

adrenaline

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
817
Points
1,000
adrenaline

adrenaline

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
817 1,000
HUU UZI NDO UNAGUNDUA JAMIIFORUMS INA VILAZA SUGU. HAO ULIOWATAJA WANA NINI AMBACHO WAMEGUNDUA ZAIDI YA KUONGELEA ISSUES AMBAZO WENYE AKILI WALISHAZIONGEA HAWA WANAKUJA KUTAFSIRI HUMU? au habari za kichawi?

MSIKUMBATIE SANA UKILAZA.
:D:D:D:D:D Heri hao vilaza kuliko wanajua then wamekaa kimya.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,223
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,223 2,000
Hivi kwa mfano ikatokea Mshana Jr, Davinc, Mzizi mkavu, Rakims, Lifecoded, The bold, Zitto,Pasco, Kiranga na baadhi niliowasahau siku wakakaa meza moja hivi hawawezi kufanya kitu kweli..? Yani kipindi hicho wote wakasahau kubishana kuhusu asili ya Yesu, kuhusu mke wa kwanza wa Adam, Kuhusu waisraeli asilia, kuhusu alien wapo au hawapo na mambo kadhalika nakadhalika... Wakaamua siku ngoja na sisi tukae sasa tufanye kitu chetu..
Hahaaaaa
 
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
1,800
Points
2,000
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
1,800 2,000
HUU UZI NDO UNAGUNDUA JAMIIFORUMS INA VILAZA SUGU. HAO ULIOWATAJA WANA NINI AMBACHO WAMEGUNDUA ZAIDI YA KUONGELEA ISSUES AMBAZO WENYE AKILI WALISHAZIONGEA HAWA WANAKUJA KUTAFSIRI HUMU? au habari za kichawi?

MSIKUMBATIE SANA UKILAZA.
Nini kinakuuma mkuu ili utibiwe??
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,749
Points
2,000
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,749 2,000
Nadhani swali ningekuwa we m'bibi umewezaje kukaa na kijana mzuri kama huyu
Ndio naanda mapinduzi, hi vita wewe haikuhusu ni mimi na huyo unae kaa nae, halafu sijawahi kupanga mapinduzi yakanishinda; jiandae kuhama KAMBI
 

Forum statistics

Threads 1,293,776
Members 497,735
Posts 31,153,158
Top