Mshana Jr na wenzake


Kichenza

Kichenza

Member
Joined
Aug 27, 2018
Messages
73
Points
125
Kichenza

Kichenza

Member
Joined Aug 27, 2018
73 125
Hivi kwa mfano ikatokea Mshana Jr, Davinc, Mzizi mkavu, Rakims, Lifecoded, The bold, Zitto,Pasco, Kiranga na baadhi niliowasahau siku wakakaa meza moja hivi hawawezi kufanya kitu kweli..? Yani kipindi hicho wote wakasahau kubishana kuhusu asili ya Yesu, kuhusu mke wa kwanza wa Adam, Kuhusu waisraeli asilia, kuhusu alien wapo au hawapo na mambo kadhalika nakadhalika... Wakaamua siku ngoja na sisi tukae sasa tufanye kitu chetu..
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,826
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,826 2,000
Hivi kwa mfano ikatokea Mshana Jr, Davinc, Mzizi mkavu, Rakims, Lifecoded, The bold, Zitto,Pasco, Kiranga na baadhi niliowasahau siku wakakaa meza moja hivi hawawezi kufanya kitu kweli..? Yani kipindi hicho wote wakasahau kubishana kuhusu asili ya Yesu, kuhusu mke wa kwanza wa Adam, Kuhusu waisraeli asilia, kuhusu alien wapo au hawapo na mambo kadhalika nakadhalika... Wakaamua siku ngoja na sisi tukae sasa tufanye kitu chetu..
hahaaa ila umewaza mbali kweli.. yawezekana hao uliowataja ni maliasili/tunu za taifa sema serikali haijawatambua
Btw nategemea kuona mengi siku hiyo toka kwa lifecoded
 
kevin strootman

kevin strootman

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
391
Points
500
kevin strootman

kevin strootman

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
391 500
Write your reply... huyo jamaa rakims nilifuatilia mada zake full mapicha ya kutisha
 
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
1,217
Points
2,000
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
1,217 2,000
Hawawezi kufanya lolote maana mawazo yao mengi wanayotoa hapa ni mawazo ya watu ambayo wao wanafanya kusoma tu kwenye vitabu tofauti na kisha kuwasilisha hapa kwa wasiopenda kujisomea. Hapo itakuwa ni umbea tu kwendea mbele
 

Forum statistics

Threads 1,293,770
Members 497,735
Posts 31,152,968
Top