Mshana Jr na wenzake


Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,592
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,592 2,000
QUOTE labda kiranga ndo ataleta kidogo mtafaruku
Kiranga na mshana hawawezi kukaa pamoja maana mshana alishawahi mwanzishia hadi sredi
Bibi yetu nae atazingua maana Ni taqbir Allah Akbar kwa kwenda mbelle

zurri mama wa
nipo..... Kila kitu atakuwa anasema nipoo
 
N

Nfumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
610
Points
1,000
N

Nfumu

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
610 1,000
Kiranga can play all part jamaa huwa haishiwi cha kudiscuss kabisa anzia kwenye siasa and any shit ya know lakini kwenye dini huwa hana hoja kabisa mweupe.

Mshana Jr kwenye mambo ya dini,uchawi,uganga na mengine mengi yaendanayo na hayo siasa hell no si fani yake ile.

The bold alikuwa mtafsiri tu.

lifecoded ni mtu wa mambo ya sayansi sana so huwezi kumuweka meza moja nq Mshana Jr.

MziziMkavu mtu wa mitishamba huyu wakae meza moja na Kiranga ili kitokee nini pengine wafanye nini kwa maoni yako.

zitto mwambie mambo ya ACT wazalendo tu.

pasco huwa ni mchambuzi wa siasa na MC pia sasa atajadili nini na lifecoded

pasco , Mshana Jr, Rakim wanaweza wakakaa meza moja na kujadili mambo mfano meditation na mengineyo.

Kiranga na lifecoded wanaweza wakakaa na kujadili mambo ya kina tesla ,hawking na mengineyo

But all of em wanaweza wakakaa meza moja na kujadili siasa kitakachotekea sijui

Hii mada haifai kuwa kwenye hili jukwaa.
 
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
5,916
Points
2,000
Z

Zurri

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
5,916 2,000
Kuitwa 'Mama' sio tusi hata kidogo, fikiria upendo ulio nao kwa mama mzazi.
Angekuita 'Danga' hapo hata mimi ningekimbia.
Kwangu hili ni tusi,sababu hajaweka tamko hilo mahala pake na linachukiza. Mwanaume kuitwa mwanamke kwa dhulma ni tusi.

Labda kama wewe ni mwanamke unaependa kuitwa mwanaume,sababu wapo wanawake wanao tamani kuwa wanaume.

Yaani amenitukana kwa kunizullia jinsi ambayo si yangu.

Nawakumbusha tu kuchunga heshima za watu,mfikishie habari aliyeniita mimi "mama".

Nipo ....
 
Joasi

Joasi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
392
Points
250
Joasi

Joasi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
392 250
Hawawezi kufanya lolote maana mawazo yao mengi wanayotoa hapa ni mawazo ya watu ambayo wao wanafanya kusoma tu kwenye vitabu tofauti na kisha kuwasilisha hapa kwa wasiopenda kujisomea. Hapo itakuwa ni umbea tu kwendea mbele
Sikubaliani na wewe.
Uchambuzi na kukubali midahalo ni ishara ya kufahamu nini amesema
 

Forum statistics

Threads 1,293,776
Members 497,735
Posts 31,153,158
Top