mshahara wa weo II


D

dbrane

Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
32
Likes
0
Points
13
D

dbrane

Member
Joined Jul 23, 2012
32 0 13
Wanajamvi ndugu yangu ameitwa kazin ofisi tatu kwa mpigo , aliniuliza nimwambie mshahara wa weo ii ni kiasi gani na kazi ipi ina maslahi kwake, za binafsi au serikalini? Msaaaaaaaaaaada......
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,506
Likes
1,069
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,506 1,069 280
Wanajamvi ndugu yangu
ameitwa kazin ofisi tatu kwa mpigo , aliniuliza nimwambie mshahara wa
weo ii ni kiasi gani na kazi ipi ina maslahi kwake, za binafsi au
serikalini? Msaaaaaaaaaaada......
kazi tatu zote daah
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Wanajamvi ndugu yangu ameitwa kazin ofisi tatu kwa mpigo , aliniuliza nimwambie mshahara wa weo ii ni kiasi gani na kazi ipi ina maslahi kwake, za binafsi au serikalini? Msaaaaaaaaaaada......
toa taarifa kamili hizo kazi nyingine ni zipi? sasa tutakuambiaje kazi ipi ina maslahi wakati haujaziandika? serikalini viwango vya mishahara vinafahamika sasa ni yeye alinganishe na huko private alipopata!
serikalini una uhakika wa ajira lakini private bosi akijisikia anaweza kukufukuza anytime
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,329
Likes
964
Points
280
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,329 964 280
Inabidi tuambie hizo kazi tatu ni zipi? then nitakushauri
 
D

dbrane

Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
32
Likes
0
Points
13
D

dbrane

Member
Joined Jul 23, 2012
32 0 13
Kazi zingine ni cashier bancABC na swissport clearance officer:.......
 
the-true-wash

the-true-wash

Senior Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
142
Likes
44
Points
45
the-true-wash

the-true-wash

Senior Member
Joined Oct 14, 2012
142 44 45
Kwa ushauri wangu as far as JOB SECURITY is concerned aende serikalini. Kama hujui nini maana ya job security kalagabaho
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Wanajamvi ndugu yangu ameitwa kazin ofisi tatu kwa mpigo , aliniuliza nimwambie mshahara wa weo ii ni kiasi gani na kazi ipi ina maslahi kwake, za binafsi au serikalini? Msaaaaaaaaaaada......
dbrane hongera kwa kupata kazi. Siku nyingine uwe mkweli, sawa?
 
Last edited by a moderator:
C

chipalila1

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
233
Likes
15
Points
35
C

chipalila1

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
233 15 35
Weo TGSD Ni kama 425150 basic salary.
 
M

MR.LEO

Senior Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
129
Likes
3
Points
0
M

MR.LEO

Senior Member
Joined Jun 10, 2012
129 3 0
Hakuna mtumishi wa serikali mwenye shahada anayelipwa Basic Salary ya 425150.
 
C

chipalila1

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
233
Likes
15
Points
35
C

chipalila1

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
233 15 35
Ndo mishahara ya serikal yetu hyo.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,119
Likes
110
Points
160
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,119 110 160
Hakuna mtumishi wa serikali mwenye shahada anayelipwa Basic Salary ya 425150.
Tuambie basi mkuu, shilingi ngapi maana inaonesha una ufahamu ndugu!
 
M

MR.LEO

Senior Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
129
Likes
3
Points
0
M

MR.LEO

Senior Member
Joined Jun 10, 2012
129 3 0
Tuambie basi mkuu, shilingi ngapi maana inaonesha una ufahamu ndugu!
Ni 554680.
Baada ya nyongeza ya mwezi July,,,!
Kwa mujibu wa rafiki yangu ambaye ni
WEO11,,,!
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,779
Likes
20,224
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,779 20,224 280
Samahani kwa swali lkn, WEO ni nani?
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,610
Likes
47
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,610 47 145
WEO = ward executive officer kama nimekosea watarekebisha
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
4
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined Sep 20, 2010
216 4 0
aende akafanya kazi ya u weo,
Ma WEO ni watu wakubwa sana kwenye kata wao ndio wasimamizi wa shughuli zote za maendeleo katika kata yao
WEO's wanabajeti zao na akaunti benki ambayo yeye ni mmoja wa watia saini.
ma WEo wanaviposhoposho vingi sana pia wanashirikishwa sana na NGO's zinazofanya kazi kwenye kata zao.
pia ma WEO wengi wanachaji pesa za kugonga mihuri za barua za utambulisho mf benki.
Pia ukiwa WEO unaweza baadae ukahamishiwa ofisi kuu ya halmashauri kufanya kazi nyingine inayoendana na elimu yako nimeshuhudia maweo wamebadilishwa kuwa maafisa utumishi na hata maafisa mipango huko halmashauri.
Pia WEo hufi njaa utajulikana sana kwenye kata yako, ma weo wanakuwa na marafiki wengi sana kutokana na kazi zao
za kijamii.
Mwambie huyo ndg yako achague utumishi wa umma, kwa kuanzia ni dili sana hatajuta kabisa hapo baadae
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
4
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined Sep 20, 2010
216 4 0
WEO = ward executive officer kama nimekosea watarekebisha
hujakosea kabisa ndugu yangu hawa wapo tanzania nzima kwenye kata zote lazima kuwa na mtu mwenye cheo hichi.
Chin ya hawa watu ndio kunakuja watu wanaoitwa MEO na VEO.
MEO ni Mitaa Executive Officer hawa wanapatikana kwenye halmashauri za Majiji na Manispaa zote
VEO ni Village Executive Officer hawa wanapatikana kwenye halmashauri za wilaya ambapo kuna vijiji
kwenye majiji na manispaa hakuna vijiji kuna mitaa
Hawa ndio watumishi wa umma walioko kwenye level ya chini na wananchi
 
O

obeid666

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
1,280
Likes
1
Points
0
Age
48
O

obeid666

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
1,280 1 0
aende akafanya kazi ya u weo,
Ma WEO ni watu wakubwa sana kwenye kata wao ndio wasimamizi wa shughuli zote za maendeleo katika kata yao
WEO's wanabajeti zao na akaunti benki ambayo yeye ni mmoja wa watia saini.
ma WEo wanaviposhoposho vingi sana pia wanashirikishwa sana na NGO's zinazofanya kazi kwenye kata zao.
pia ma WEO wengi wanachaji pesa za kugonga mihuri za barua za utambulisho mf benki.
Pia ukiwa WEO unaweza baadae ukahamishiwa ofisi kuu ya halmashauri kufanya kazi nyingine inayoendana na elimu yako nimeshuhudia maweo wamebadilishwa kuwa maafisa utumishi na hata maafisa mipango huko halmashauri.
Pia WEo hufi njaa utajulikana sana kwenye kata yako, ma weo wanakuwa na marafiki wengi sana kutokana na kazi zao
za kijamii.
Mwambie huyo ndg yako achague utumishi wa umma, kwa kuanzia ni dili sana hatajuta kabisa hapo baadae
Kama kukushauri serikalini security ni nzuri sana ila hiyo ya Swiss nafikiri ni nzuri sababu huku Serikalini itategemea umepangiwa wapi unawezapelekwa kijijini ambako hiyo Kata iko kijijini kabisa na siku hizi Madiwani wengi hawana kisomo halafu ni kazi za majungu sana wanaweza wakakuazimia ufukuzwe kazi na mtu ambaye hakwenda hata shule anakuazimia wewe mwenye digree ss chagua lakini ili ufanye kazi kwa amani chagua kazi nyingine WEO si kazi nzuri
 
L

LUKOKA D

Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
6
Likes
1
Points
0
L

LUKOKA D

Member
Joined Nov 23, 2011
6 1 0
Kama kukushauri serikalini
security ni nzuri sana ila hiyo ya Swiss nafikiri ni nzuri sababu huku
Serikalini itategemea umepangiwa wapi unawezapelekwa kijijini ambako
hiyo Kata iko kijijini kabisa na siku hizi Madiwani wengi hawana kisomo
halafu ni kazi za majungu sana wanaweza wakakuazimia ufukuzwe kazi na
mtu ambaye hakwenda hata shule anakuazimia wewe mwenye digree ss chagua
lakini ili ufanye kazi kwa amani chagua kazi nyingine WEO si kazi
nzuri
usimdanganye mwenzio wew,kama kaz ya serkal co nzr ipi nzur?kwenye mashrika? hakuna kaz nzur km za serkaln zen km ya weo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,135