Mshahara wa refa(mpuliza kipenga)


lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,489
Likes
2,061
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,489 2,061 280
Kwanza napenda kujua Muajiri rasmi wa hawa wapuliza kipenga ni nani katika ngazi yoyote(hapa simaanishi wale wa mechi za kombe la mbuzi). Pia vipi kuhusu mishahara yao Maana naona jamaa wanashughuli pevu kurandaranda uwanjani dakika 90.
 
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
1,709
Likes
649
Points
280
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
1,709 649 280
mkuuu kama ni kombe la mbuzi....anasubili mshindi apatikane then wakichinja anapewa shea yake.
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,416
Likes
2,725
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,416 2,725 280
Hakuna mshahara posho tu
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,416
Likes
2,725
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,416 2,725 280
Mwajiri inategemea nani muandaaji kuna TFF,CAF,FIFA
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,704
Likes
6,307
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,704 6,307 280
Hawana mshahara wanapewa posho ya laki mbili kwa mechi, mwajiri wao ni chama cha referees, hii ni kwa wale wa premier league na daraja la kwanza!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,223
Likes
40,761
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,223 40,761 280
Hawana mshahara wanapewa posho ya laki mbili kwa mechi, mwajiri wao ni chama cha referees, hii ni kwa wale wa premier league na daraja la kwanza!
wa ligi Daraja LA tatu je,....
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,252
Likes
4,649
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,252 4,649 280
Referees who are operating mostly in the Premier League — are believed to earn a basic salary of around £65,000 per year, while they also receive fees in excess of £1,000 per game in the top flight. If they were to officiate 38 games in a season, it would bring their overall pay to more than £100,000.
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,704
Likes
6,307
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,704 6,307 280
wa ligi Daraja LA tatu je,....
Hao wa madaraja ya chini kitu cha uhakika ni kupata kichapo endapo upande mmoja hautaridhika na matokeo, kuhusu malipo ni negitiable!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,223
Likes
40,761
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,223 40,761 280
Hao wa madaraja ya chini kitu cha uhakika ni kupata kichapo endapo upande mmoja hautaridhika na matokeo, kuhusu malipo ni negitiable!
du...
bora kumbe kuwa refa wa rede
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,529
Likes
23,359
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,529 23,359 280
Mwamuzi atalipwa na chama cha soka ambacho kitakua ni mwenyeji wa michuano husika.
Mfano kwa Tanzania ligi kuu mwenyeji wa michuano ni TFF kwahiyo TFF ndiyo atakua analipa mwamuzi, mfano michuano ya Kinondoni KIFA ndiyo watamlipa mwamuzi katika michuano husika.
Malipo ya waamuzi kwa Tanzania ni posho, wanalipwa kulingana na uzito wa mechi, mwamuzi ambaye anaonekana anamudu michezo huyu ataweza kuamua mechi nyingi hivyo na malipo kua juu mfano kwa miaka mitano nyuma alikua Othman Kazi kisha akaja Israel Nkongo.

Hua wanafanya siri lakini nilisikia malipo yao hayapungui elfu 20 ila hayazidi laki moja.
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,489
Likes
2,061
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,489 2,061 280
Hawana mshahara wanapewa posho ya laki mbili kwa mechi, mwajiri wao ni chama cha referees, hii ni kwa wale wa premier league na daraja la kwanza!
duh..laki mbili na kukwepa mingumi kote kule,aisee
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,489
Likes
2,061
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,489 2,061 280
Mwamuzi atalipwa na chama cha soka ambacho kitakua ni mwenyeji wa michuano husika.
Mfano kwa Tanzania ligi kuu mwenyeji wa michuano ni TFF kwahiyo TFF ndiyo atakua analipa mwamuzi, mfano michuano ya Kinondoni KIFA ndiyo watamlipa mwamuzi katika michuano husika.
Malipo ya waamuzi kwa Tanzania ni posho, wanalipwa kulingana na uzito wa mechi, mwamuzi ambaye anaonekana anamudu michezo huyu ataweza kuamua mechi nyingi hivyo na malipo kua juu mfano kwa miaka mitano nyuma alikua Othman Kazi kisha akaja Israel Nkongo.

Hua wanafanya siri lakini nilisikia malipo yao hayapungui elfu 20 ila hayazidi laki moja.
teh teh sasa ww ndio umepunguza dau kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029