Yo Yo JF-Expert Member Joined May 31, 2008 Posts 11,210 Reaction score 1,743 Nov 9, 2011 Thread starter #21 Kevin Ambrose said: Hujaacha tu kujipendekeza kwa Ngabu? Eti mshikaji wako....mshikaji wako toka lini? Kwanza hakujui Click to expand... Ngabu msela wangu kichizi nakuambia jamaa mtu poa sana
Kevin Ambrose said: Hujaacha tu kujipendekeza kwa Ngabu? Eti mshikaji wako....mshikaji wako toka lini? Kwanza hakujui Click to expand... Ngabu msela wangu kichizi nakuambia jamaa mtu poa sana
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,492 Reaction score 145,842 Nov 9, 2011 #22 Ain't I said: Ngabu msela wangu kichizi nakuambia jamaa mtu poa sana Click to expand... Kalambe zunga la bwana'ako
Ain't I said: Ngabu msela wangu kichizi nakuambia jamaa mtu poa sana Click to expand... Kalambe zunga la bwana'ako
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,283 Reaction score 98,886 Nov 9, 2011 #23 Wanapewa mshara mdogo sana hawa watu sema ndo hvyo sirikali yenu haiwajali ingawa wanafanya kazi nzito sana nahisi haizidi jiwe na nusu kama mdau alivyosema
Wanapewa mshara mdogo sana hawa watu sema ndo hvyo sirikali yenu haiwajali ingawa wanafanya kazi nzito sana nahisi haizidi jiwe na nusu kama mdau alivyosema
Consigliere Platinum Member Joined Sep 9, 2010 Posts 12,901 Reaction score 27,423 Nov 9, 2011 #24 Hivi naomba ufafanuzi kidogo, hivi hayo matusi yote ni sehemu ya mshara wa polisi?