Mshahara wa Katibu Mkuu CCM ni shilingi ngapi kwa mwezi?

Mshahara wa Katibu Mkuu CCM ni shilingi ngapi kwa mwezi?

MImi siwezi kuja Lumumba ni sawa na MBWA AU NGURUWE KUINGIA MSIKITINI

kwa hiyo kama msikiti utakuwa ndio lumumba ww utakuwa ndio mbwa au nguruwe?

Kwa huo mfano ulioutoa?
 
Lumumba hatuihitaji wafu; mzoga kama wewe ni wa kutupa hata mbwa mwenye njaa hawezi kujitia shughuli ya kuula

Umeulizwa mshahara wa katibu mkuu hapo magambani,kama huufahamu ni siri si useme tu.kiufupi jibu hoja acha kuweweseka!
 
Makatibu wa mikoa wanalipwa mil 3 na lowasa kwa hiyo katibu mkuu zidisha mara kumi tu maana nchi yetu ni masikini na ukizingatia alisiastaafu siasa ilihitajika nguvu ya kutosha,pesa na kumhakikishia usalama wa biashara zake(halali kwa mujibu wa ikulu)ili aje ajaribu kuokoa jahazi la ccm.
 
Dr Slaa analipwa ngapi? We ni researcher omba appointment ukamwone Kinana atakupa tu!

Mi nilikuwa nafanya utafiti wa shule yangu nikamwona Dr Slaa alinisaidia sana na kwa Hilo hakuwa mchoyo! Kama una lako jambo basi pole lakini utafiti tu Kinana is a gentlemen you'll get all what you want!
 
Umeulizwa mshahara wa katibu mkuu hapo magambani,kama huufahamu ni siri si useme tu.kiufupi jibu hoja acha kuweweseka!

Naufahamu sana na ndiyo maana namuomba mhusika afike Lumumba
 
Ni volunteer

Ndio anajitolea maana hana shida ya pesa! Wao katibu akiwa mmoja wao, walipojigawia mali za SUKITA, waliwekeza ktk miradi mbalimmbali ambayo inazaa faida ya mamilioni ya fedha. SUKITA kwa wasiojua, ilikuwa miradi ya CCM km super market, kilimo na kufuga samaki, viwanda, mahotel nk kwa mtaji wa mabilioni ya fedha kutoka serikalini enzi za chama kimoja. Ni mali nyingi walizonazo kiasi kupelekea wasiutake mshahara maana its just a pinut.
 
mshahara ni kuwinda na kusafirisha pembe za ndovu. Enough data now?
 
Back
Top Bottom