Mshahara wa Katibu Mkuu CCM ni shilingi ngapi kwa mwezi?

Mshahara wa Katibu Mkuu CCM ni shilingi ngapi kwa mwezi?

Malafyale

Platinum Member
Joined
Aug 11, 2008
Posts
13,914
Reaction score
11,330
Wadau!
Nipo kwenye maandalizi ya kuandikia assertion yangu binafsi kuhusu Tanzania😛olitical Empowerment in human services(Sub-section: Secretary Generals of First and Second largest parties in our National assembly).Nipo kwenye hatua za mwisho za kukusanya data nianze mchakato kamili.

Lkn nimepata tatizo kidogo kujua ni kiasi gani hasa Katibu Mkuu wa CCM Kisheria analipwa kwa mwezi.Nimetafuta mno kwenye websites nyingi bila majibu yyt yale ya maana sana sana nimeona mshahara wa Dr Slaa tu.Tafadhali nisaidieni kwenye hili ili nimalize kazi yangu ktk muda uliopangwa.

Nikijua analipwaje nitakuwa nimemaliza kukusanya data zangu kitakachobaki ni kumalizia kazi hii nitakayoitumia kwenye exit polls ktk uchaguzi wa vitongoji mwakani!

Asanteni sana hasa mkinisaidia

CC: chama MSALANI Ritz Ben Saanane Tumain Makene ZeMarcopolo
 
Last edited by a moderator:
we andika hivi - mshahara wa katibu mkuu wa chama tawala ni SIRI. nafikiri hata anayesahihisha kazi yako analielewa hilo.
 
Hapa si dhani kama utapata jibu. Maana vijana wa Lumumba wanafahamu mambo ya Chadema kuliko CCM kama ungeuliza mshahara wa Katibu mkuu wa Chadema jibu ungekwishapata saa nyingi tu.. Ila tuguess tu ni kwenye 14 to 20mil bila posho ya mizunguko.
 
Wadau!
Nipo kwenye maandalizi ya kuandikia assertion yangu binafsi kuhusu Tanzania😛olitical Empowerment in human services(Sub-section: Secretary Generals of First and Second largest parties in our National assembly).Nipo kwenye hatua za mwisho za kukusanya data nianze mchakato kamili.

Lkn nimepata tatizo kidogo kujua ni kiasi gani hasa Katibu Mkuu wa CCM Kisheria analipwa kwa mwezi.Nimetafuta mno kwenye websites nyingi bila majibu yyt yale ya maana sana sana nimeona mshahara wa Dr Slaa tu.Tafadhali nisaidieni kwenye hili ili nimalize kazi yangu ktk muda uliopangwa.

Nikijua analipwaje nitakuwa nimemaliza kukusanya data zangu kitakachobaki ni kumalizia kazi hii nitakayoitumia kwenye exit polls ktk uchaguzi wa vitongoji mwakani!

Asanteni sana hasa mkinisaidia

CC: chama MSALANI Ritz Ben Saanane Tumain Makene ZeMarcopolo

Nenda Lumumba utapata taarifa zote; vipi katika hiyo assertion yako umeandika kuhusu katibu mkuu kujikopesha zaidi ya milioni 140 na hajalipa hadi na mwenyekiti kjipa tenda zaidi ya milion 350?
 
Wadau!
Nipo kwenye maandalizi ya kuandikia assertion yangu binafsi kuhusu Tanzania😛olitical Empowerment in human services(Sub-section: Secretary Generals of First and Second largest parties in our National assembly).Nipo kwenye hatua za mwisho za kukusanya data nianze mchakato kamili.

Lkn nimepata tatizo kidogo kujua ni kiasi gani hasa Katibu Mkuu wa CCM Kisheria analipwa kwa mwezi.Nimetafuta mno kwenye websites nyingi bila majibu yyt yale ya maana sana sana nimeona mshahara wa Dr Slaa tu.Tafadhali nisaidieni kwenye hili ili nimalize kazi yangu ktk muda uliopangwa.

Nikijua analipwaje nitakuwa nimemaliza kukusanya data zangu kitakachobaki ni kumalizia kazi hii nitakayoitumia kwenye exit polls ktk uchaguzi wa vitongoji mwakani!

Asanteni sana hasa mkinisaidia

CC: chama MSALANI Ritz Ben Saanane Tumain Makene ZeMarcopolo
Katika hesabu za matumizi ya ruzuku Chadema utakuta mpaka matumizi ya cerelac ya junior
 
Nenda Lumumba utapata taarifa zote; vipi katika hiyo assertion yako umeandika kuhusu katibu mkuu kujikopesha zaidi ya milioni 140 na hajalipa hadi na mwenyekiti kjipa tenda zaidi ya milion 350?
chama honestly nataka kujua hiyo issue na kama ningehitaji issue za Dr Slaa hizo zipo wazi tu mitandaoni!

Ina maana hata nyie hamjui Kinana analipwa ngapi?Ni siri?Why inakuwa ngumu just to inform me?
 
Last edited by a moderator:
Katika hesabu za matumizi ya ruzuku Chadema utakuta mpaka matumizi ya cerelac ya junior

Hizo habari za Junior zitaongelewa kama utaanzisha sred!
Mingoi katibu mkuu wa CCM Kinana analipwa bei gani?Au ni siri?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu unataka mshahara tu au ni pamoja na posho na mapato mengine yatokanayo na biznez ya vipusa?
 
ni kati ya million 500- one bilioni kwa njia ya misitu, meli kubeba pembe za ndovu, faru, dhahabu na tanzanite,halipi kodi yeyote na hata leseni ya miradi ya kufirisi nchi hana kumbuka wahamiaji haramu kutoka Somalia yasemekana ndio host anazo zinatambaa tuu
 
Mkuu unataka mshahara tu au ni pamoja na posho na mapato mengine yatokanayo na biznez ya vipusa?

Honestly nataka nijue analipwa shilling halali na CCM kama mshahara wake
 
ni kati ya million 500- one bilioni kwa njia ya misitu, meli kubeba pembe za ndovu, faru, dhahabu na tanzanite,halipi kodi yeyote na hata leseni ya miradi ya kufirisi nchi hana kumbuka wahamiaji haramu kutoka Somalia yasemekana ndio host anazo zinatambaa tuu

Mkuu Lwesye nimeomba nielezwe mshahara wake halali uliopo kwenye kumbukumbu za malipo toka CCM na sio hela ya deals zake
 
Last edited by a moderator:
chama honestly nataka kujua hiyo issue na kama ningehitaji issue za Dr Slaa hizo zipo wazi tu mitandaoni!

Ina maana hata nyie hamjui Kinana analipwa ngapi?Ni siri?Why inakuwa ngumu just to inform me?

Hakuna usiri wowote katika mshahara wa katibu mkuu; na ndiyo maana nimekwambia njoo Lumumba; katibu wa CCM hakujipangia wala hakulazimisha mshahara; mshahara wake ulipangwa na CCM kwa maana hiyo hakuna siri; karibu sana Lumumba.
 
Hakuna usiri wowote katika mshahara wa katibu mkuu; na ndiyo maana nimekwambia njoo Lumumba; katibu wa CCM hakujipangia wala hakulazimisha mshahara; mshahara wake ulipangwa na CCM kwa maana hiyo hakuna siri; karibu sana Lumumba.

MImi siwezi kuja Lumumba ni sawa na MBWA AU NGURUWE KUINGIA MSIKITINI
 
MImi siwezi kuja Lumumba ni sawa na MBWA AU NGURUWE KUINGIA MSIKITINI

Lumumba hatuihitaji wafu; mzoga kama wewe ni wa kutupa hata mbwa mwenye njaa hawezi kujitia shughuli ya kuula
 
Inategemea na hali ya soko kwa wakati huo na upatikanaji wa Faru.
 
Back
Top Bottom