Mshahara wa July 2019 vipi?

Huu uzi mbona umepoa hivi utadhani sio tarehe zake wakuu!!
 
Mkuu unamshauri mwenzio vibaya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahah maisha ndo haya haya mkuu,hata kobe ameshaona kujenga ni upuuzi tu akaamua kutembea na nyumba yake kichwani aisee.

Kilimanjaro Lager ni tamu sana.
 
Tayari tuko tunautombe.a tu sa hivi.
mxewuuuu, ahahhahah, umenichekesha hadi "nikajamba" hahhaahahaahahahahahaahh
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
mxewuuuu, ahahhahah, umenichekesha hadi "nikajamba" hahhaahahaahahahahahaahh
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahah daah polepole mdau..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…