Sigonella Island
JF-Expert Member
- Oct 16, 2015
- 13,479
- 40,852
Sawa mwalimu ukipata pesa uje ulipe deni lako usibadili njiaumetisha mkuu umempa jibu mujarabu,kwa hiyo kazi ninayofanya asubuhi mpaka saa tisa na nusu sitakiwi kuulizia mal;ipo yangu kweli
Kumbe uliitikia kinafki buda kwelisawa sawa wazo zuri
Ndo maana biashara zao huwa zinadoda hadi wafanyakazi wavute mpunga mwisho wa mweziHalafu wanasahau kwamba wateja wao wengi ni hao wanaowacheka kusubiri mishahara mwisho wa mwezi.
Nashangaa dharau zao zinatoka wapi.Ndo maana biashara zao huwa zinadoda hadi wafanyakazi wavute mpunga mwisho wa mwezi
Usidharau Mwalimu utapata laana!Nina jirani yangu Mwl jioni hii anataka kanikopa 100,000/= ili arudishe kwa riba nafui atakapopata mshahara wa Agosti. Sijajua kama ni utapeli au ni kweli haujatoka kwa vile nilisikia siku hizi mishahara ni kati ya tarehe 19 na 20. Naombeni ukweli mnaojua ukweli kama ni bado au la ili nichukue maamuzi.
[emoji23][emoji23][emoji23]Una jirani yako au we mwenyewe maisha yashakukaba?
Hivi mshahara unatosha kunywa kweli,si utaua watoto.Mshahara unatoka ijumaa mkuu, maana ukitoka kati kati ya wiki watu watalewa na kushindwa kuja kazini... So salary bado...
Umetoka jaman twenden tukalipe madeniHivi mshahara unatosha kunywa kweli,si utaua watoto.
next time usipenda kuongea sana buroo tunakuchora tuuKumbe uliitikia kinafki buda kweli
broo mimi sio mwalimu halafu usipende kuongea ongea sana watu uwajui shubamitSawa mwalimu ukipata pesa uje ulipe deni lako usibadili njia
Poa potiyap mzigo umetoka ndio nimeuona hapa
Uhakika??yap mzigo umetoka ndio nimeuona hapa
Uhakika mkuu, akaunti zimenona tayariUhakika??
tayari mamaWale Wa Crdb? Vipii
DAH NJOO PM BAS tuyajenge mama we unafaa kujenga maisha pamojaooohoooooo kitu tayari da ni noma mazee nimemaliza mkopo benk mshahara nauona kama magu katuongezea ha ha ha ha ha ila ngoja niingie tena NMB nikavute mpunga mwingine ninunue crown tamuuu