Msemo wa Agizo toka juu ( mamlaka ya juu)

Msemo wa Agizo toka juu ( mamlaka ya juu)

Barya

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Posts
949
Reaction score
1,196
Kuna kamsamiati kapya siku hizi kameanza na kalianzishwa na mgombea wa urais wa ukawa ,

Msamiati ni mamlaka ya juu imeagiza nifanye hivyo
1. Waliomkamata Lissu wanasema ni maagizo toka juu
2. Mkataba wa Richmond , maagizo toka juu.
3. Kukokota kivuko kukirejesha kigamboni kutoka baharini kikielekea Kenya kwenye matengenezo, waliagizwa na mamlaka ya juu,
4. Kuwafukuza wanafunzi u Dom , kutoka mamlaka ya juu,
5. Naibu spika wengine wanasema kawekwa kwa maagizo toka mamlaka ya juu
6. Meter pale bandarin wanasema walitumiwa Meseji toka mamlaka ya juu ili waziri mkuu akute zinafanya kazi

Huu msamiati wa maagizo au mamlaka ya juu , ni msamiati unatisha usiombewe ukamatwe kwa agizo la mamlaka ya juu. Maana hata haumjuhi ni nani na vyombo vikilipoti havimtaji

Je, mamlaka ya juu ni nani huyo?? Au wengine wanadanganya wanakuwa hawajatumwa au labda ni kweli wanatumwa je ni nan hao mamlaka wa juu?
 
Kuna kam samiati kapya siku hizi kameanza na kalianzishwa na mgombea wa urais wa ukawa ,

Msamiati ni mamlaka ya juu imeagiza nifanye hivyo
1. Waliomkamata Lissu wanasema ni maagizo toka juu
2. Mkataba wa Richmond , maagizo toka juu.
3. Kukokota kivuko kukirejesha kigamboni kutoka baharini kikielekea Kenya kwenye matengenezo, waliagizwa na mamlaka ya juu,
4. Kuwafukuza wanafunzi u Dom , kutoka mamlaka ya juu,
5. Naibu spika wengine wanasema kawekwa kwa maagizo toka mamlaka ya juu

Huu msamiati wa maagizo au mamlaka ya juu , ni msamiati unatisha usiombewe ukamatww kwa agizo la mamlaka ya juu

Je mamlaka ya juu ni nan huyo?? Au wengine wanadanganya wanakuwa hawajatumwa au labda ni kweli wanatumwa je ni nan hao mamlaka wa juu?
Ngoja na mimi nijibu kwa maagizo kutoka mamlaka ya juu
 
Hata sakata la richmond walipiga hela kutokana na maagizo ya mamlaka za juu..

Airport alivyotembelea mshua magu kuna jitu lilijibu kutoka mamlaka za juu...
Hizi mamlaka za juu zina shida sana
 
Mamlaka ya juu ni fumbo kubwa kwetu labda walio juu ndio wanaijua.
 
Kuna kam samiati kapya siku hizi kameanza na kalianzishwa na mgombea wa urais wa ukawa ,

Msamiati ni mamlaka ya juu imeagiza nifanye hivyo
1. Waliomkamata Lissu wanasema ni maagizo toka juu
2. Mkataba wa Richmond , maagizo toka juu.
3. Kukokota kivuko kukirejesha kigamboni kutoka baharini kikielekea Kenya kwenye matengenezo, waliagizwa na mamlaka ya juu,
4. Kuwafukuza wanafunzi u Dom , kutoka mamlaka ya juu,
5. Naibu spika wengine wanasema kawekwa kwa maagizo toka mamlaka ya juu

Huu msamiati wa maagizo au mamlaka ya juu , ni msamiati unatisha usiombewe ukamatwe kwa agizo la mamlaka ya juu. Maana hata haumjuhi ni nani na vyombo vikilipoti havimtaji

Je mamlaka ya juu ni nan huyo?? Au wengine wanadanganya wanakuwa hawajatumwa au labda ni kweli wanatumwa je ni nan hao mamlaka wa juu?
Wacha ujinga brother.
 
Kuna kamsamiati kapya siku hizi kameanza na kalianzishwa na mgombea wa urais wa ukawa ,

Msamiati ni mamlaka ya juu imeagiza nifanye hivyo
1. Waliomkamata Lissu wanasema ni maagizo toka juu
2. Mkataba wa Richmond , maagizo toka juu.
3. Kukokota kivuko kukirejesha kigamboni kutoka baharini kikielekea Kenya kwenye matengenezo, waliagizwa na mamlaka ya juu,
4. Kuwafukuza wanafunzi u Dom , kutoka mamlaka ya juu,
5. Naibu spika wengine wanasema kawekwa kwa maagizo toka mamlaka ya juu
6. Meter pale bandarin wanasema walitumiwa Meseji toka mamlaka ya juu ili waziri mkuu akute zinafanya kazi

Huu msamiati wa maagizo au mamlaka ya juu , ni msamiati unatisha usiombewe ukamatwe kwa agizo la mamlaka ya juu. Maana hata haumjuhi ni nani na vyombo vikilipoti havimtaji

Je, mamlaka ya juu ni nani huyo?? Au wengine wanadanganya wanakuwa hawajatumwa au labda ni kweli wanatumwa je ni nan hao mamlaka wa juu?
na lowassa naye alipoulizwa "alishindwa vp kuleta mabadiliko wakati akiwa waziri mkuu" alisema hlo neno la "mamlaka/ngazi ya juu" mamlaka ya juu sijui ni nani.
 
Wa juu anamwagiza wa chini yake
 

Attachments

  • 1470346146645.jpg
    1470346146645.jpg
    106.3 KB · Views: 56
PPF kunyima watu mafao yao maagizo kutoka juu.
 
Hiyo kauli hutolewa na nani kama sio hawa wanaoagizwa wanaposhindwa kujibu maswali ya waandishi wa habari na kubakia kusema tumepewa maagizo kutoka juu?
 
Back
Top Bottom