Msemo uliokukera zaidi mwaka huu

Mie sio wa type yako" Aisee niliukuta humu J.f atayenitamkia hili neno siku,Ataleta mrejesho hapahapa!
 
Nimejitoa kafara kupambana na mafisadi, halafu anajicontradict sifukui makaburi ya zamani. Nimejitoa mhanga kuwasaidia wanyonge, halafu anavunja nyumba kibao katkika bomoa bomoa bila kuwafidia hata senti na kutoa kauli kwamba anataka Watanzania waishi kama mashetani huh!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…