Msemakweli LIVE kwa DPP

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,278
Points
1,195

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,278 1,195
Leo waandishi wa Hahari walikaa chonjo kwa kumsubilia Msemakweli kwa DPP kuleta Ushahid
lakini cha ajabu jamaa kaenda mitini.
Sijui jamaa kaishia wapi vipi alikuwa anatishia nyaU?
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
44,195
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
44,195 2,000
Nyie huyo kijaana anaitaji kuishi nchi ya ahadi unahisi ameenda kuuza sura kaulize acc yake iemechekaje wiki hii sahau kumwona kwa feleshi huyo sikuhizi anakunywa chai na rostam aziz
 

Forum statistics

Threads 1,379,604
Members 525,469
Posts 33,750,353
Top