Msc.Finance


Y

young prof

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
37
Points
95
Y

young prof

Member
Joined Sep 20, 2012
37 95
Wana JF naombeni mnisaidie katika hili,kuna ndugu yangu anataka kusoma hii masters huko kwa malkia (UK),sasaa anasema akiangalia ada ipo expensive kidogo kuliko masters nyingine..mimi naomba kuulizia ubora wake,na inakupa opportunities gani labda ukiwa nayo ili nipate kujua sababu kwa nini inakuwa juu kuliko nyingine

Nawasilisha!!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,139
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,139 2,000
young prof MSc Finance inawaandaa watu kuwa wataalamu lakini siyo watawala kwa maana masomo ya management siyo sehemu ya sillabus. Ni kweli ada iko juu si MSc Finance tuu hata MBA za UK ziko juu; kama mkono wako ni mfupi basi bora usome hapa nchini kwenye vyuo kama IAA,IFM na Mzumbe. Mmi nimechukua hiyo lakini ONLINE ili kuendelea kutumikia familia yangu na huku najiendeleza, ada ni kubwa karibu mara tatu ya ESAMI
 
Last edited by a moderator:
Y

young prof

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
37
Points
95
Y

young prof

Member
Joined Sep 20, 2012
37 95
young prof MSc Finance inawaandaa watu kuwa wataalamu lakini siyo watawala kwa maana masomo ya management siyo sehemu ya sillabus. Ni kweli ada iko juu si MSc Finance tuu hata MBA za UK ziko juu; kama mkono wako ni mfupi basi bora usome hapa nchini kwenye vyuo kama IAA,IFM na Mzumbe. Mmi nimechukua hiyo lakini ONLINE ili kuendelea kutumikia familia yangu na huku najiendeleza, ada ni kubwa karibu mara tatu ya ESAMI
Pamoja mkuu,lakin vp marketability yake kwenye soko la ajira hapa bongo?compared na mtu kuchukua masters labda in marketing au HRM
 
Last edited by a moderator:
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,139
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,139 2,000
Pamoja mkuu,lakin vp marketability yake kwenye soko la ajira hapa bongo?compared na mtu kuchukua masters labda in marketing au HRM
young prof mimi sisome ili kuajiriwa nasoma ili kuengeza uwezo wangu wa kujiajiri kama Consultant
 
Last edited by a moderator:
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
697
Points
0
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
697 0
mkuu pale IFM wanatoa Msc finance ya chuo cha uk fees yao ni £4000 tu wakati ukija ukisoma huku unatakiwa ulipie £17000 kwenye hicho chuo, hata waingereza wenyewe hawalipi hiyo ada now wanalipa £8500 ila kuna tetesi kuwa pale ifm fees itapanda muda si mrefu baada huku kupanda nako so ni bora kuchangamka sasa hivi. au unaweza kusoma pale IAA (kupitia coventry university uk)wana branch pale dar (pugu road kwenye zile nyumba za manji bila kukosea) wana Msc Investment and financial services na course nyingine sijui ni ipi. tena wao mara ya kwanza walikuwa wanatoa schoolarship unalipa Usdollar 4000 tu wakati ukienda kwao uk unalipa £12720 hizi sijui ni dollar ngapi now, so bado una nafasi ya kutosha, na kwa upande wa serikali ya JK kupitia wizara ya nishati ndio inawapeleka wafanyakazi wao kwenye hicho chuo kusomea mambo ya OIL and gas management kwa ngazi za master kuwaandaa wafanyakazi kwenye mambo ya gas and oil, naona hata malawi wamewapeleka vijana wawili kusomea mambo ya oil and gas management kwenye hicho hicho chuo nikawa najiuliza malawi wanategemea kupata oil kupitia ziwa nyasa na bado ziwa lina mgogoro hapo ndipo kazi ipo, ila ni uamuzi wako mkuu kulingana na mfuko wako.
 
Y

young prof

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
37
Points
95
Y

young prof

Member
Joined Sep 20, 2012
37 95
mkuu pale IFM wanatoa Msc finance ya chuo cha uk fees yao ni £4000 tu wakati ukija ukisoma huku unatakiwa ulipie £17000 kwenye hicho chuo, hata waingereza wenyewe hawalipi hiyo ada now wanalipa £8500 ila kuna tetesi kuwa pale ifm fees itapanda muda si mrefu baada huku kupanda nako so ni bora kuchangamka sasa hivi. au unaweza kusoma pale IAA (kupitia coventry university uk)wana branch pale dar (pugu road kwenye zile nyumba za manji bila kukosea) wana Msc Investment and financial services na course nyingine sijui ni ipi. tena wao mara ya kwanza walikuwa wanatoa schoolarship unalipa Usdollar 4000 tu wakati ukienda kwao uk unalipa £12720 hizi sijui ni dollar ngapi now, so bado una nafasi ya kutosha, na kwa upande wa serikali ya JK kupitia wizara ya nishati ndio inawapeleka wafanyakazi wao kwenye hicho chuo kusomea mambo ya OIL and gas management kwa ngazi za master kuwaandaa wafanyakazi kwenye mambo ya gas and oil, naona hata malawi wamewapeleka vijana wawili kusomea mambo ya oil and gas management kwenye hicho hicho chuo nikawa najiuliza malawi wanategemea kupata oil kupitia ziwa nyasa na bado ziwa lina mgogoro hapo ndipo kazi ipo, ila ni uamuzi wako mkuu kulingana na mfuko wako.
Nashukuru sana mkuu,umenisaidia,na vipi soko lake o reputation yake hyo masters ukiachana na kukuongezea uwanja mpana wa kujiajiri?
 
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
697
Points
0
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
697 0
Nashukuru sana mkuu,umenisaidia,na vipi soko lake o reputation yake hyo masters ukiachana na kukuongezea uwanja mpana wa kujiajiri?
mkuu reputation yake iko juu sana kwa mfano kwa mfano hicho ambacho kiko ifm ni cha 14 kwa ubora wa business studies kati ya top 117 universities UK halafu coventry ni cha 41 kwenye hiyo hiyo fani ya business studies kwa zaidi mkuu ingia google ufuatilie vyuo mkuu.
 
Y

young prof

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
37
Points
95
Y

young prof

Member
Joined Sep 20, 2012
37 95
mkuu reputation yake iko juu sana kwa mfano kwa mfano hicho ambacho kiko ifm ni cha 14 kwa ubora wa business studies kati ya top 117 universities UK halafu coventry ni cha 41 kwenye hiyo hiyo fani ya business studies kwa zaidi mkuu ingia google ufuatilie vyuo mkuu.
Poa sana mkuu,pamoja sana
 
B

Boniface m

Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
52
Points
95
B

Boniface m

Member
Joined Nov 29, 2011
52 95
Mi nataka nisome masters ya education with mathematics,cjui ipo masters kamahyo maana ni tcha na napendasana maths,na nataka kupandisha kasalary,msaada plse kwa open unv,au chuo kingine na vigezo vya kusoma.
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,254
Points
1,225
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,254 1,225
muanzisha mada anataka kujua hali ya ajira kwa waliosoma master in fainance sijaona aliyetoa jibu , kwa mi navyoelewa halo ya ajira tz haijalishi umesoma kozi gani, kinachoangalowa no kiasi cha rushwa ulichotoa au km kuna mtu anayeweza kukupigia pande. Tofauti na hapo hata ukiwa na phd utaishia kuwa na vyeti tu labda upate akili ya kujiari
 
Y

young prof

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
37
Points
95
Y

young prof

Member
Joined Sep 20, 2012
37 95
muanzisha mada anataka kujua hali ya ajira kwa waliosoma master in fainance sijaona aliyetoa jibu , kwa mi navyoelewa halo ya ajira tz haijalishi umesoma kozi gani, kinachoangalowa no kiasi cha rushwa ulichotoa au km kuna mtu anayeweza kukupigia pande. Tofauti na hapo hata ukiwa na phd utaishia kuwa na vyeti tu labda upate akili ya kujiari
Mkuu nashukuru umefaulu mtihani wa kuelewa swali,ingawa kwenye jibu sina uhakika sana
 
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
697
Points
0
UKI

UKI

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
697 0
Mi nataka nisome masters ya education with mathematics,cjui ipo masters kamahyo maana ni tcha na napendasana maths,na nataka kupandisha kasalary,msaada plse kwa open unv,au chuo kingine na vigezo vya kusoma.
mkuu master hiyo kwa upande wa uk kuna vyuo vinatoa hiyo elimu tena ni wachache sana wazungu wanaosomea maths si unajua maths ni shughuli kwa wote but kwa tanzania sijui chuo kinachotoa hiyo master labda ucheki na UDSM
 
hirorobert

hirorobert

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
55
Points
95
hirorobert

hirorobert

Member
Joined Sep 9, 2011
55 95
Pamoja mkuu,lakin vp marketability yake kwenye soko la ajira hapa bongo?compared na mtu kuchukua masters labda in marketing au HRM
nkusaidie kidogo hasa pale mzee ndachuwa alipoongezea ,MSc na MBA zina tofautiana kwenye syllabus,infact uki dig much humo kwenye hizo curriculum zao unakuta objective yao ni mmoja tu hasa kwa mambo haya ya (business&finance) kwenye ajira kama unavyouliza huwa kama masters ni preffered and not required basi, zote zina apply though kwa Senior level ambazo zinahusisha advisory and decision making(MBA) inaaply,lakini kwa maana ya nafasi ambazo ni za kawaida nyingi MSc do apply also
Best Regards kwa unaloenda kufanya
 
Y

young prof

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
37
Points
95
Y

young prof

Member
Joined Sep 20, 2012
37 95
nkusaidie kidogo hasa pale mzee ndachuwa alipoongezea ,MSc na MBA zina tofautiana kwenye syllabus,infact uki dig much humo kwenye hizo curriculum zao unakuta objective yao ni mmoja tu hasa kwa mambo haya ya (business&finance) kwenye ajira kama unavyouliza huwa kama masters ni preffered and not required basi, zote zina apply though kwa Senior level ambazo zinahusisha advisory and decision making(MBA) inaaply,lakini kwa maana ya nafasi ambazo ni za kawaida nyingi MSc do apply also
Best Regards kwa unaloenda kufanya
Shukran sana mkuu,mm naona bora Msc finance coz ntabak na utaalam utanisaidia hata kwenye ishu alizosema mkuu pale za consultancy,MBA system zetu hzi unaweza hzo senior positions usiziguse mpk unastaaf
 

Forum statistics

Threads 1,294,752
Members 498,027
Posts 31,187,008
Top