Msanii nisie muelewa

abunerimgaya

Member
Nov 13, 2012
78
15
menzenu Timbolo simuelewagi kabisaa
hata nyimbo yake ikipigwa club huwa natoka nje

wenzangu msanii gani hamumuelewagi?
 

Chambo81

JF-Expert Member
Jun 19, 2012
441
199
Pasha mi haniingii akilini kabisa.
Hata mimi huyu dogo simuelewi pamoja na baba levo mwili mkuuuuubwaa akili hana hata kidogo...Ben pol anajua kuimba ila simpendi kwa sababu demu wangu anampenda sana huyu dogo mpaka sio vizuri yani!!
 

lujon

Member
Apr 18, 2011
23
10
Hata mimi huyu dogo simuelewi pamoja na baba levo mwili mkuuuuubwaa akili hana hata kidogo...Ben pol anajua kuimba ila simpendi kwa sababu demu wangu anampenda sana huyu dogo mpaka sio vizuri yani!!

Angalia usije ukachukuliwa mupendhi.
 

KANCHI

JF-Expert Member
Sep 3, 2011
1,533
229
Hata mimi huyu dogo simuelewi pamoja na baba levo mwili mkuuuuubwaa akili hana hata kidogo...Ben pol anajua kuimba ila simpendi kwa sababu demu wangu anampenda sana huyu dogo mpaka sio vizuri yani!!

Dah haya bana.
 

MWARA

Member
Aug 17, 2012
48
12
Hata mimi huyu dogo simuelewi pamoja na baba levo mwili mkuuuuubwaa akili hana hata kidogo...Ben pol anajua kuimba ila simpendi kwa sababu demu wangu anampenda sana huyu dogo mpaka sio vizuri yani!!
Jombaa unalo
 

mporoto

Member
Dec 12, 2012
86
74
huyu anejiita ney hiv hamuogopi hata mungu anawakashifu viongozi waliochaguliwa na mungu hasa huyu G.Wakatale.
 

Mlandege

JF-Expert Member
Nov 21, 2012
1,171
526
Temba

Madee

Hawa bora wangefanya kazi nyngne ila si kuimba sijawah kuwaelewa

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom