Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,265
- 98,318
Kila mtanzania kwa sasa amekuwa akihimiza mwenzake au wenzake kujikinga na gonjwa baya la corona. Pia wasanii nao hawakubakia nyuma nao wanapambana kuelimisha jamii juu ya kujiepusha na hatari za corona.
Hapa chini ni namna gani watu wamekuwa wakitoa elimu juu ya kujiepusha na hili gonjwa na bahati mbaya wameingia watu wasiyo na taaluma hasa wana siasa.
In God we Trust
Hapa chini ni namna gani watu wamekuwa wakitoa elimu juu ya kujiepusha na hili gonjwa na bahati mbaya wameingia watu wasiyo na taaluma hasa wana siasa.
In God we Trust