Msanii Dude kurudi na Bongo Dar es salaam kwa kishindo

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,085
2,000
Kwa kizazi hiki cha smartphone aje na idea Kali kweli kweli atatoboa vizuri sana
 

Dhahir

Senior Member
Sep 1, 2013
134
225
Nadhani kipindi kinarushwa Jumanne saa 3 usiku. Kuna episodes zao zipo YouTube, naona mwanzo mzuri wanafanya vizuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom