Msanii Benson

FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
424
Points
500
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
424 500
Kwa heshima na taadhima, napenda kumleta kwenu mtunzi na mwimbaji bora kabisa wa muziki wa kizazi kipya, kijana na msanii Benson..

Sina maneno mazuri ya kumuongelea kijana huyu, ila nendeni yu- tubuni mkajionee maajabu yake..

Alianza na Motto Hauzimi, na sasa ana Mashallah.. Ebana eeehh.. Wenye maneno mazuri karibuni mjazililizie uzi yangu..

 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,800
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,800 2,000
Yuko yeng'eng'ee sana uyu home boy,,Ila kusema ni mtunzi mzuri umekosea dingii,,Ngoma zote izo Hauzimi na Mashaalah kazichora Jay Melody,so labda useme ni mwimbaji mzuri.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,436
Top