Msanii anayeshika uhusika wake ipasavyo afariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii anayeshika uhusika wake ipasavyo afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 17, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    WASANII wa kikundi cha Jakaya Theater wamekumbwa na simanzi baada ya mkurugenzi wao kufariki dunia kwa kuangukiwa na kontena maeneo ya Kimara Resort jijini Dar es Salaam
    Msanii huyo aliyefariki dunia ni Thomas Senzige [29] ambaye alikuwa muongozaji wa kikundi kinachorushwa mchezo unaoendelea sasa katika kituo cha televishen cha ITV

    Senzige alipata ajali Jumamosi ya Mei 14 mwaka huu, majira ya jioni, katika eneo la Kimara Resort

    Alipata ajali hiyo wakati alipokuwa akitokea kwenye kikao chake cha harusi na kuelekea kusherehesha sherehe katika ukumbi wa Resort na alikodisha pikipiki hilo akitokea maeneo ya Manzese na alikodisha pikipiki na alipofika eneo hilo waliangukiwa na kufunikwa na kontena lililokuwa na namba T 840 na kufariki dunia papohapo

    Katika ajali hiyo pia dereva aliyekuwa akiendesha pikipiki aliyokodiwa Renatus aponali [25] alifariki dunia
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    may the R.I.P
    Inasikitisha sana maana makontena na uzito wake lazima hata watu walishindwa kuwaokoa.

    Sad
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    R.I.P,maisha dunia ya tatu ni kama uko msituni
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Maskini....Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi!!Pole nyingi kwa wafiwa!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    R.I.P
    Mmetangulia na sisi tutafuata.
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,257
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa Inasikitisha wakuu JAMANI TUJIANDAE KWANI HATUJUI SAA WALA SIKU WALA MAHALI
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    may GOD rest his soul in eternal peace
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    R. I. P. Thomas Senzige
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Poleni wanaJakaya Theater! Bila shaka mwenye jina atatoa ubani kwa familia
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mungu ametowa pia ametwaa jina la bwana liabudiwe,
    poleni wafiwa wote,wasanii na wan Jf kwa ujumla
     
  11. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    IGP inabidi atueleze kwa nini makontena mengi hayafungwi kamba - yawe tupu au yamejazwa mizigo?
     
Loading...