Msanii afufuka huko Bondeni baada ya kufariki miaka2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii afufuka huko Bondeni baada ya kufariki miaka2

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lutayega, Jul 5, 2012.

  1. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,200
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145




    Mtu huyo anasema yeye ni Khulekani "Mgqumeni" Khumalo - mwanamuziki wa nyimbo za kiasili za Kizulu ambaye alifariki mwaka 2009. Hata hivyo alizuka katika nyumba ya familia yake wiki iliyopita akidai kuwa alikuwa ametekwa na mizuka.
    Familia yake wakiwemo wake zake wawili, wanasema anaonekana kuwa ndio mwenyewe - lakini polisi wamesema atashtakiwa kwa udanganyifu iwapo vipimo vya DNA vitaonesha anadanganya.


    Familia yake wakiwemo wake zake wawili, wanasema anaonekana kuwa ndio mwenyewe - lakini polisi
    Mwandishi wa BBC mjini Johannesburg, Nomsa Maseko amesema polisi wanatarajia kupata majibu ya vipimo vya DNA baadaye wiki hii - na mpaka wakati huo mtu huyo atasalia kizuizini. Kesi hiyo imezua kizazaa nchini Afrika Kusini - na siku ya Jumapili iliyopita, maelfu ya mashabiki walikwenda Kwazulu-Natal kushuhudia "kutolewa" rasmi kwa mtu huyo.

    Akitumia kisemeo, aliwaambia mashabiki wake kuwa hakuwa amekufa - lakini alipotea baada ya kuchukuliwa na wachawi. Amesema alifungiwa katika pango na mizimu kwa miaka miwili, na alilazimishwa kuimba na kulazimika kula matope ili asife kwa njaa. "Nimepoteza uzito mwingi lakini ni mimi," alisema. Mtu huyo, alitaja majina ya ukoo wake.

    Polisi wa Afrika Kusini wamesema wanashughulikia mkasa huo kwa kufanya upelelezi wa kesi ya uhalifu.


     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    duuu , kweli walimwengu wana mambo
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Please endelea kutupa habari,mara tu ukizipata!
     
  4. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,200
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mambo gani hayo
     
  5. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,200
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ntaendelea kuwajuza kadri ntavyozipata
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kutekwa na majini sijui wachawi then uka escape we huoni kama ni zaidi ya habari , ha ha ha ha yaani ni habari ya kusisimua
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,170
    Likes Received: 4,161
    Trophy Points: 280
    Duniani kuna mambo.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hakupelekwa mabwepande huyo!?
     
  9. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hui mbona kama ya siku nyingi
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mmmh! dunia duara mama, oooh mama
     
  11. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,271
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    hii ni habari ya sikunyingi sana. Vipimo vilionyesha kuwa sio yeye na ana kesi ya kujibu mahakamani.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,461
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Taarifa tuliisikia na tushaisahau
     
  13. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari hii ni ya siku nyingi sana,na ilishathibitika kuwa walikuwa wanafanana tu!
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,583
    Likes Received: 1,485
    Trophy Points: 280
    copy and paste...bi bi bi bi bi bi bi bi Biberon biberon..
     
Loading...