Msaka urais ndani ya msikiti

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,234
2,000
Nyingine hii hapa
 

Attachments

  • 1435829855144.jpg
    File size
    13.2 KB
    Views
    1,171

Ngongo

JF-Expert Member
Sep 20, 2008
15,203
2,000
attachment.php


Nasikia jina lake halisi ni Bakari msome Vuta NIKUVUTE vizuri.
 

foxyizafa

JF-Expert Member
Jun 5, 2015
224
195
attachment.php


Nasikia jina lake halisi ni Bakari msome Vuta NIKUVUTE vizuri.

huyu bwana Baqary mbona nimwenzetu ktk imani nashangaa kwanini anajificha huku mitaa ya home kunandugu zake wadamu wamethibitisha kama ubin anaotumia niupande wa mamayake.
 

charty

JF-Expert Member
Oct 28, 2013
7,413
2,000
Bado kwa sangoma na makaburini..maana huko wanaenda lakin hawapigi pichaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom