Msajili wa vyama vya siasa aikalia kooni CCM

Msajili wa vyama vya siasa aikalia kooni CCM

Chadema ni ya kufutwa halafu viongozi wake wanyongwe hadharani

Baada ya kuzidiwa na wapinzani wenu, mnatamani mazingaombwe haya yasiyowezekana damn, siku mjaribu hicho mnachokisema muone jua litavyosimama kama kipindi cha joshua mpaka wateule tunapoichukua nchi yetu
 
Tanzania daima hili.gazeti lisipoangaliwa vizuri litaleta machafuko.
Padre mwenyewe mbona km kibaka tu wa mtaani.
Alafu.chadema bado tu mnaendelea na mbinu ya kukifanya chama kiwe maarufu?
Mana hizo mbinu zenu ni chafu na serikali inazijua.
Na.wale.waliokamatwa wamekiri.ni vijana wa bmp lwakatale na ndo kawatuma

Mungu akupatilize kutokana na maandishi yako!
 
Nina hakika siku nchi hii itakapokombolewa kundi haramu la Green Guard lazima lisimame mbele ya mahakama ya kimataifa The Heague.

Hili kundi la Green Guard linafanya vitendo kama vya waasi wa M23.

Hakuna haja ya kusubiri hilo.Ni pale mikutano inapofanyika na viongozi wakahubiri uadui au uhasama basi mwenye ushahidi aupeleke mahakamani ili haki ianze kutendeka,na hii itawezekana kama wanasheria na wanahabari kwanza wataanza kuipeleka statement ya RAIS mahakamani kama inaratibu fujo na kuondoa maelewano ndani ya Taifa letu.Naamini mahakama itatenda haki kwa kumweleza RAIS wetu ukweli.
 
Hakuna haja ya kusubiri hilo.Ni pale mikutano inapofanyika na viongozi wakahubiri uadui au uhasama basi mwenye ushahidi aupeleke mahakamani ili haki ianze kutendeka,na hii itawezekana kama wanasheria na wanahabari kwanza wataanza kuipeleka statement ya RAIS mahakamani kama inaratibu fujo na kuondoa maelewano ndani ya Taifa letu.Naamini mahakama itatenda haki kwa kumweleza RAIS wetu ukweli.

Ni sawa mkuu.Umenena haki.Wako wapi watakaofanyia kazi maandishi haya ili waweke historia?
 
Mkuu hawa watu wamechanganyikiwa kama watu wenye mapepo.Hakuna kitu kibaya kama kumpiga mtumishi wa Mungu

Nafikiri tufike mahali tutambue kuwa CCM wamekosa uadilifu kwa wananchi wanaowaongoza, ambapo wangetumia hekima ndogo sana wangeacha kutumia wahuni kuwashambulia watu wasio na hatia, wamefikia mahali pa kukosa hekima hadi wwnashambulia viongozi wa dini pasipo kuelewa kuwa viongozi wa dini wanaheshimika na kuogopwa na jamii kuliko wanasiasa.. unafikiri viongozi wa dini wakiamua kushawishi watu wao wanaowaamini kukikataa chama na wanasiasa itakuwaje? siku yaja na haiko mbali, ccm na watawala wao waovu wataijutia sana kwa kuwa wameshindwa kuwaheshimu wanaowaongoza..
 
ni uhuni usiovumilika, halafu bado viongozi wa chama hawajaliona tatizo hili, wana macho hawaoni, wamejishibisha vyakula vya damu.. ukombozi waja
 
Ni sawa mkuu.Umenena haki.Wako wapi watakaofanyia kazi maandishi haya ili waweke historia?

Wapo sema inawezekana hawajitambui kuwa wao wananafasi kubwa ya kufanya hayo.Mfano Pasco ambaye ni member,akishirikiana na waandishi na wanasheria wenzake watatusaidia kufikia malengo.Na hata wale leo walioko kwenye chama tawala wapo ambao hawapendi kinachoendelea ndani ya chama chao na wanaogopa kutoa sauti kwa sababu moja ama nyingine.Tupo mimi,wewe na yeye kuwasaidia hawa watakaopiga kelele.
 

CCM wameamua kuvua unyonge kama walivyoelekezwa na Mwenyekiti Kikwete
.

Ni janga kuu, ni ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu, ni uhalifu wa 'kivita' kwa rais wetu tuliyempa dhamana ya kutuongoza kwa kufuata sheria na katiba ya nchi kwamba leo ndie anahamaisha uadui wa kisiasa, uadui wa kidini na kiimani, uadui wa kikanda n.k.

JK anapaswa kuwajibika na kauli yake hii - kwa saaabu matumizi ya silaha, kujeruhiana kwenye kampeni za uchaguzi kama hizi inatokana na amri ya mwenyekiti wa CCM ambae pia ni rais wa wote bila kujadi itikadi ya kisiasa au chama

shame to kikweti, ccm na serikali yake
 
asante Mungu hatimae chama cha wauwaji kufutwa..
acha usanii unafikiri CCM inaweza kufutwa, sema kuwa kuna uwezekano mkubwa wa CCM kupoteza jimbo, jambo la msingi ni CDM kujipanga vizuri ili kulinda kula zao kama walivyofanya arumeru.
 
Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji Francis Mutungi ametua mkoani Iringa na kulaani vikali kitendo cha kupigwa vibaya kwa Padre wa Kanisa la Orthodox Parokia ya Basil Mkuu Baba Costantine Mbilinyi.

Akizungumza na waandishi wa habari msajili huyo amelaani vikali unyama huo usio na hata chembe ya ubinadamu na kusema tayari ofisi yake imeanza uchunguzi rasmi wa tukio hilo.

Jaji Mutungi amesema anatarajia kukutana na Padre Mbilinyi ili amweleze mkasa mzima ulivyotokea na baada ya hapo ofisi yake itachukua hatua kali bila kumpendelea wala kumuogopa mtu yeyote.

Padre huyo mwenye ushawishi mkubwa jimboni Kalenga alipigwa vibaya na wafuasi wa CCM kisha kumfunga kamba mikononi na miguuni na kuburutwa mithilili ya mwizi na kwenda kumtupa kizuizini katika ofisi ya kijiji.Kosa la Padre huyo inadaiwa ni kuonekana akiwa anazungumza na wafuasi wa Chadema.

Kanisa la Orthodox lina jumla ya makanisa 19 Jimboni Kalenga huku makanisa hayo yakiwa na waumini wengi.

Source:Tanzania Daima.

Siungi mkono yanayotokea Kalenga,ila hila sivutui na Uandishi wa Tanzania Daima na gazeti la Uhuru
 
Daa inachanganya kweli hii saga..kwa sababu nakumbuka mtendaji wa kijiji alitoa ushuhuda kuwa ni kweli huyu mchungaji aliletwa na wanachama wa CCM hapao ofisini kwake akiwa amefungwa kamba mikononi na akiwa amejuruhiwa kwa kipigo. Lakini Katibu wa CCM Iringa anasema hajapigwa na wafuasi wa chama hicho. Kwa msajili kwa kweli hatakuwa na jipya zaidi ya kulaani tu hata apate ushahidi sababu ani ngumu yupo kwa ajili ya kufuata maagizo ya katiba ya nchi ambayo inalindwa na kusimamiwa na Rais wa nchi ambaye ni mwenyekiti wa CCM pia ni mteule wake.

Rai yangu ni hii..lazima CCM tuwe makini na wanachama wetu wenye siasa za kihuni..kama wao wameacha basi naso tuziache tusiige. Waelimisheni wanachama wetu kutumia ushawishi kumnadi mtoto mrithi wa utukufu wa ubunge wa Kalenga. Tusiwatetee kama wale waliomkamata mwandishi wa Habari kule Bunda kaw maagizo ya mwenyekiti wetu na kumchapa na hakuna kesi zaidi ya kumtembelea kumkejeli eti tutawachukulia hatua wakati udiwani ndio mafanikio ya kipigo hicho. Nguvu vyombo vya dola rushwa , uongo hautatufanya kuwaletea au kutetea maslahi ya wanyonge ati..

Tujitathmini kwanza...
 
Nafikiri tufike mahali tutambue kuwa CCM wamekosa uadilifu kwa wananchi wanaowaongoza, ambapo wangetumia hekima ndogo sana wangeacha kutumia wahuni kuwashambulia watu wasio na hatia, wamefikia mahali pa kukosa hekima hadi wwnashambulia viongozi wa dini pasipo kuelewa kuwa viongozi wa dini wanaheshimika na kuogopwa na jamii kuliko wanasiasa.. unafikiri viongozi wa dini wakiamua kushawishi watu wao wanaowaamini kukikataa chama na wanasiasa itakuwaje? siku yaja na haiko mbali, ccm na watawala wao waovu wataijutia sana kwa kuwa wameshindwa kuwaheshimu wanaowaongoza..

Ni kweli mkuu Mafie PM
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom