Msajili wa vyama vya siasa aikalia kooni CCM

Msajili wa vyama vya siasa aikalia kooni CCM

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji Francis Mutungi ametua mkoani Iringa na kulaani vikali kitendo cha kupigwa vibaya kwa Padre wa Kanisa la Orthodox Parokia ya Basil Mkuu Baba Costantine Mbilinyi.

Akizungumza na waandishi wa habari msajili huyo amelaani vikali unyama huo usio na hata chembe ya ubinadamu na kusema tayari ofisi yake imeanza uchunguzi rasmi wa tukio hilo.

Jaji Mutungi amesema anatarajia kukutana na Padre Mbilinyi ili amweleze mkasa mzima ulivyotokea na baada ya hapo ofisi yake itachukua hatua kali bila kumpendelea wala kumuogopa mtu yeyote.

Padre huyo mwenye ushawishi mkubwa jimboni Kalenga alipigwa vibaya na wafuasi wa CCM kisha kumfunga kamba mikononi na miguuni na kuburutwa mithilili ya mwizi na kwenda kumtupa kizuizini katika ofisi ya kijiji.Kosa la Padre huyo inadaiwa ni kuonekana akiwa anazungumza na wafuasi wa Chadema.

Kanisa la Orthodox lina jumla ya makanisa 19 Jimboni Kalenga huku makanisa hayo yakiwa na waumini wengi.

Source:Tanzania Daima.
 
CCM ni chama cha vibaka na majangiri na wala sidhani iwapo msajiri ana mbavu za kuiwajibisha CCM!
 
Ni haki na wajibu wake kufanya uchunguzi na kuchukua hatua zipazaso kadiri ya tukio lenyewe. Tunamuonya na kumshauri azingatie weledi na haki itendeke.
 
Msajili wa vyama vya siasa nchini Jaji Francis Mutungi ametua mkoani Iringa na kulaani vikali kitendo cha kupigwa vibaya kwa Padre wa Kanisa la Orthodox Parokia ya Basil Mkuu Baba Costantine Mbilinyi.

Akizungumza na waandishi wa habari msajili huyo amelaani vikali unyama huo usio na hata chembe ya ubinadamu na kusema tayari ofisi yake imeanza uchunguzi rasmi wa tukio hilo.

Jaji Mutungi amesema anatarajia kukutana na Padre Mbilinyi ili amweleze mkasa mzima ulivyotokea na baada ya hapo ofisi yake itachukua hatua kali bila kumpendelea wala kumuogopa mtu yeyote.

Padre huyo mwenye ushawishi mkubwa jimboni Kalenga alipigwa vibaya na wafuasi wa CCM kisha kumfunga kamba mikononi na miguuni na kuburutwa mithilili ya mwizi na kwenda kumtupa kizuizini katika ofisi ya kijiji.Kosa la Padre huyo inadaiwa ni kuonekana akiwa anazungumza na wafuasi wa Chadema.

Source:Tanzania Daima.
Siyo swala la jinai hili?, polisi mbona wepesi kuwakamata wanachama wa upinzani walohisiwa tu na sasa washindwe kuwakamata walofanya madudu yote haya? Usalama wa raia sasa jukumu la Msajili wa vyama au bado la polisi?
 
Ni haki na wajibu wake kufanya uchunguzi na kuchukua hatua zipazaso kadiri ya tukio lenyewe. Tunamuonya na kumshauri azingatie weledi na haki itendeke.

Nimefurahi kwa vile anakwenda kuonana moja kwa moja na Padre Mbilinyi.
 
Cc chadema hatutaki fujo tumetulia .CCM wao ndo wababe wanajua kuimport madawa ya kulevya pia wanaexport pembe za ndovu yaan ccm ni mashetan .Ila bwana mutungi ameropoka tu hana Uwezo kuwachukulia hatua hawa vibaka
 
Je, ni mtoto gani mwenye uwezo wa kusema kuwa "Huyu siyo mama yangu?"
 
Hata mimi siamini kama anaweza kuwachukulia hatua yeyote CCM ila yeye tu kusema na kulaani ina impact kubwa kwani CCM hawataweza kusema kwamba ni uongo au ni propaganda....matendo yao maovu yanazidi kuwa dhahiri haswa sauti nyingine ambazo si za CDM zinapoongea yale ambayo CDM wamekuwa wanayaongea kila siku....

Cc chadema hatutaki fujo tumetulia .CCM wao ndo wababe wanajua kuimport madawa ya kulevya pia wanaexport pembe za ndovu yaan ccm ni mashetan .Ila bwana mutungi ameropoka tu hana Uwezo kuwachukulia hatua hawa vibaka
 
Pole mtumishi wa mungu.ccm italipwa tu kalenga na kwingineko tz kwa ugaidi na uuji watu ovyo wao
 
Back
Top Bottom