Msafara wa Rais wasababisha ajali - Visiga.

hivi kwanini misafara ya huyu baba kila mara inamwaga damu kama sio ya kupoteza maisha basi damu ya kuumia itatoka.

huwa anaona raha sana damu zetu zikitoka????

kwani akienda mwendo wa kawaida atapungukiwa nn??

usiombe ukutane nahuo msafara yaani uatadhani kuna mashindano ya kukimbiza roketi na kila mara wao wanapata ajali but hawakomi, wanasema usimwombee jirani yak mabaya but mie kwa hili nina mwombea apate ajali ili asikie machungu na maumivu yake yakoje akisha jeruhiwa hatokaa arudie tena kukimbiza magari yao.
 

Ukitumia Helkopta huwezi kupakia ndizi, mihogo na mkaa!!! Si unajua mambo ya shamba lazima ubebe mahanjumati
 


Tusubiri TUME iundwe na Nchimbi kupendekeza matumizi ya helicopter
 
Huyu baba amalize muda wake auondoke..anazurura sana
 
African presidency tabu tupu, utawala mbovu, misafara ya rais senseless overspeeding.
 

Baada ya ajali, Baba Asha kapita zake tu au alisimama!!??, Huko anapoenda kuna umuhimu gani zaidi kuliko wananchi wake/wapiga kura wake waliopata ajali iliyosababishwa na msafara wake!!.
 
uuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiii mke wa asprin.........thaaaaanx lord she iz my mother
 
Baada ya ajali, Baba Asha kapita zake tu au alisimama!!??, Huko anapoenda kuna umuhimu gani zaidi kuliko wananchi wake/wapiga kura wake waliopata ajali iliyosababishwa na msafara wake!!.

Alipita kama hajaona. Ila tunashukuru askari waliokuwa kwenye msafara walisaidia uokoaji, kuwadhibiti vibaka waliokuwa wanataka kupora mali za abiria, na kuwakimbiza majeruhi hospitali ya Tumbi.
 
uuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiii mke wa asprin.........thaaaaanx lord she iz my mother

God is great. She is improving. Pray for ur mama to get well soon.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…