MT KILIMANJARO
JF-Expert Member
- Apr 19, 2013
- 4,215
- 762
maji marefu yupo atapita tena 2015
Maji marefu uganga umeisha ameamua kua mwizi wa magari.
maji marefu yupo atapita tena 2015
Huyu 2015 hapiti kamwe
Wapiga kura wakianza kuwatusua na mawe ujue wakiamka usingizini watawapiga kwa kuraWALIOCHOSHWA NA MADUDU YA C.C.M
nini kinawachekesha hawa zombiii
Waliambiwa msipoangalia nchi hii haitatawalika wakasema uchochezi!!!
Someni alama za nyakati... watu wamechoka!
Wewe unawazaga chadema, bado unaendelea kula kwa Nchimbi! Akili yako ni dhaifu sana,daraja kama wanaopita ni chadema tuu basi serikali yako no baguzi na dhaifu sana! Only truth will set you free!