Msaada_wanawake wa kibena-iringa.


GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Likes
719
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 719 280
Habar ya lyamba.
ndgu zangu naombeni kpata details za hawa wanawake pia mnijuze mila zao zkoje ktk suala nzima la kuoa.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
hapa umeongea!
Ni wema, wachapakazi, humble!!

Poa warembo na wavumilivu sana!

Chukua weka chombo ndani!
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,278
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,278 198 160
wanawake wa kuona nina kuhakikishia ni watu sahihi wa kuoa, wakarimu sana (sio kwenye kugawa utunda kama kabila flan kanda ya ziwa) , wana upendo , na wanajali sana wanaume zao
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,996
Likes
2,146
Points
280
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,996 2,146 280
Kwani makinda ni wa wapi
 
J

jail

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
429
Likes
18
Points
35
J

jail

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
429 18 35
wametulia oa mi nimeoa mbena hawana makuu
 
Mbaliche

Mbaliche

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
291
Likes
20
Points
35
Mbaliche

Mbaliche

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
291 20 35
Mbena wa sehemu gani nikupe ditail ya mila zao mkuu!
 
Chloroquine

Chloroquine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
207
Likes
37
Points
45
Chloroquine

Chloroquine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
207 37 45
Habar ya lyamba.
ndgu zangu naombeni kpata details za hawa wanawake pia mnijuze mila zao zkoje ktk suala nzima la kuoa.
Oa tu mkuu hawa wanawake ni waadilifu sana pia wana nidhamu ya hali ya juu mi pia nimeoa mbena wa njombe kwa kweli wako poa sana nafurahia maisha ya ndoa kaka
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
sitegemei huyo kama ataleta gumzo kama Mwanamke wa Kirangi!
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,083
Likes
160
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,083 160 160
Wengi wakarimu lakini pia wehu wapo.
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
754
Likes
147
Points
60
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
754 147 60
Wanawake wa ringa, mbeya, ruvuma, Lindi, wavumilivu wanaheshma, wanathamini ndoa na mwanamme.
Ila wapo mapepe pia, waliopotea njia wanaitwa. kuwa makini
 
epson

epson

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
534
Likes
118
Points
60
epson

epson

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
534 118 60
walau wabena wamepita kwenye tundu la sindano maana kila kabila likiletwa hapa linachafuka ile mbaya hata kwa mabaya ya kuzusha.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,330
Likes
40,114
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,330 40,114 280
Hongera, ni wakarimu sana.....
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,053
Likes
2,603
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,053 2,603 280
Kimaumbile kama wana ulimi fupi sijui......ile mambo ya kisses hutaenjoy.
Sijui wangu tu ndo alikuwa hivo
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,182
Likes
509
Points
280
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,182 509 280
kuna ndugu yangu kaoa huko wapo poa sana
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066