Msaada

Msaada

J C

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2013
Posts
3,184
Reaction score
2,702
juzi imenyesha mvua kubwa mpaka maji kuingia ndani kwa kiwango kikubwa sasa maji yakajaa kiwango cha kufunika compressor ya fridge ka robo tatu yake sijaiwasha bado ila nilifungua nyaya za kuelekea kwa compressor nikazifuta maji na kuzisafisha ila sijaiwasha bado leo siku ya pili kwa mtaalamu msaada tafadhari. The same kwa pasi ya umeme nimeifungua na kukausha
maji je inaweza kuwa salama kwa matumizi?.
 
daa poleni kwa mafuriko hayo... angalia visipate kutu ndani, kama unamashaka fungua na anika juani ila kama ulifuta vizuri we washa tu.
 
daa poleni kwa mafuriko hayo... angalia visipate kutu ndani, kama unamashaka fungua na anika juani ila kama ulifuta vizuri we washa tu.

Asante ndugu yangu kwa kunipa moyo. ila hii compressor ya fridge ndiyo inanipa wasiwasi mkubwa isije ikawa imeingiwa na maji .
 
Asante ndugu yangu kwa kunipa moyo. ila hii compressor ya fridge ndiyo inanipa wasiwasi mkubwa isije ikawa imeingiwa na maji .

labda kwa msaada zaidi ngoja nimwite mkuu Transistor
 
Last edited by a moderator:
Nitashukuru sana mjumbe.
 
Back
Top Bottom