msaada


Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Tayari msaada umepatikana
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
Walinipigaga hawa siwapendi
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
halafu hao jamaa lazima walambe hapo kama buku 30 hivi mpaka 50
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Kwanini atanue kipindi kama hiki cha mvua?atumie winji kulinasua hapo
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
madogo lazima watoke na bangili hapo! apigwe sachi
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
Ulifanya kosa gani?
Ilikua bank mida ya saa 2 ucku nimepark gari niingie kwenye atm sasa kumbe hapo wamezuia parking na sikufaham coz ndio sehemu ya parking siku zote ila kumbe imesitishwa kwa muda kwa ajili ya ujenzi unaoendelea ndani, yaani ile nataka kushuka tu kwny gari askari akanifuata akiwaka nikamwambia kistaarabu kabisa ngoja nitoe gari basi maana sikufaham kama imezuiwa akachomoa eti anipeleke kwenye banda lao, sasa kutaka kuingia kwenye gari niitoe akakoki bunduki nikashuka,mwenzake akaja fasta nikala mitama ya kutosha kwanza kabla ya kunivuta ndani kupigwa mabuti ya mbavu na vitako vya bunduki vya kutosha kichwani nusura wanitoboe macho.... bahati jamaa niliyekuwa naye akapiga simu kwa boss wangu akaja na mkuu wa upelelezi haraka ndo ikawa pona yangu.. kesi iliwageukia vibaya sana na walikiri walikua wamelewa,maana usiku ule nimetoka hospital waliniita na Boss wangu (maana gari ilibaki pale hadi tumetoka hospital) wakaomba msamaha baada ya kuona kesi imewageukia wao..(maana tulienda kufungua jalada usiku huohuo na askari mmoja wao cha kushangaza akajikuta anaandikwa yeye na mwenzake ndio watuhumiwa)..Kesi iliwakalia vibaya ila mwishoni niliamua tu kuwapotezea japo watu walinishangaa sana kwa jinsi walivyokua wamenijeruhi
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
PatricknTafadhali tuambie Eneo na Namba za hawa maaskari kama unazo. Hivi sio vitu vya kupotezea tuu. Wakimuua mtu utaweza kulala uzingizi ukijua unaweza kufanya mabadiliko?
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,140
Likes
5,570
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,140 5,570 280
Ilikua bank mida ya saa 2 ucku nimepark gari niingie kwenye atm sasa kumbe hapo wamezuia parking na sikufaham coz ndio sehemu ya parking siku zote ila kumbe imesitishwa kwa muda kwa ajili ya ujenzi unaoendelea ndani, yaani ile nataka kushuka tu kwny gari askari akanifuata akiwaka nikamwambia kistaarabu kabisa ngoja nitoe gari basi maana sikufaham kama imezuiwa akachomoa eti anipeleke kwenye banda lao, sasa kutaka kuingia kwenye gari niitoe akakoki bunduki nikashuka,mwenzake akaja fasta nikala mitama ya kutosha kwanza kabla ya kunivuta ndani kupigwa mabuti ya mbavu na vitako vya bunduki vya kutosha kichwani nusura wanitoboe macho.... bahati jamaa niliyekuwa naye akapiga simu kwa boss wangu akaja na mkuu wa upelelezi haraka ndo ikawa pona yangu.. kesi iliwageukia vibaya sana na walikiri walikua wamelewa,maana usiku ule nimetoka hospital waliniita na Boss wangu (maana gari ilibaki pale hadi tumetoka hospital) wakaomba msamaha baada ya kuona kesi imewageukia wao..(maana tulienda kufungua jalada usiku huohuo na askari mmoja wao cha kushangaza akajikuta anaandikwa yeye na mwenzake ndio watuhumiwa)..Kesi iliwakalia vibaya ila mwishoni niliamua tu kuwapotezea japo watu walinishangaa sana kwa jinsi walivyokua wamenijeruhi
Pole sana....
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
PatricknTafadhali tuambie Eneo na Namba za hawa maaskari kama unazo. Hivi sio vitu vya kupotezea tuu. Wakimuua mtu utaweza kulala uzingizi ukijua unaweza kufanya mabadiliko?
Mkuu ni kweli unachosema hata watu waliosikia ile habari walisema vivo hivyo na ndio sababu ya kunilaumu kuwaachia...mimi siku ile wangeweza kuniua maana nilikua napigwa hadi nikawa nahisi am just dreaming maana nilikua nimekalishwa chini wakawa wananikita na vitako vya bunduki tokea juu na nilivuja sana damu...sema sikua mbishi kabisa na wahusika wengine waliwahi kufika eneo la tukio...ila ni muda umepita sasa ni kama mwaka.. Nashkuru Mungu sikutiwa kilema
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
Mkuu ni kweli unachosema hata watu waliosikia ile habari walisema vivo hivyo na ndio sababu ya kunilaumu kuwaachia...mimi siku ile wangeweza kuniua maana nilikua napigwa hadi nikawa nahisi am just dreaming maana nilikua nimekalishwa chini wakawa wananikita na vitako vya bunduki tokea juu na nilivuja sana damu...sema sikua mbishi kabisa na wahusika wengine waliwahi kufika eneo la tukio...ila ni muda umepita sasa ni kama mwaka.. Nashkuru Mungu sikutiwa kilema
Pole sana Kaka.
Ilikua wapi?
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
Hao Mbuzi wanabahati sana uliwasamehe...Ungezaa nao tu mkuu!
Kwa kweli niliwaona mbumbumbu sana wale madogo, eti walijua mimi ni mwanafunzi wa chuo...sasa ndo ushangae wanafunzi wa chuo ndo wanastahili kichapo cha bure bure?
 
S

sir pierre

Senior Member
Joined
May 11, 2013
Messages
148
Likes
2
Points
0
S

sir pierre

Senior Member
Joined May 11, 2013
148 2 0
Hata nione wanakufa nisaidiiii

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
23
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 23 0
Huyo bwana aliesimama hapo nyuma na fimbo nadhani atakua ndio MNYAPALA wao
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943